• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT-CFW Symbian^3-v6 Final cho 5530 by dangquy197 đã Fix lỗi

dangquy197

Có phần mềm ẩn folder cho S60v5 mà bạn, còn nếu ko thì lên lấy cái Applocker khóa tất cả các mục mà bạn muốn người khác ko mở là đc nếu ko có mật khẩu là đc mà

b0m_lx

Có phần mềm ẩn folder cho S60v5 mà bạn, còn nếu ko thì lên lấy cái Applocker khóa tất cả các mục mà bạn muốn người khác ko mở là đc nếu ko có mật khẩu là đc mà

nhưng nó có thay đổi tên file không ?

dangquy197

anh cho thớt ơi anh có phần mềm 3d photos brower không cho em xin với

Của bạn đây: http://www.tinhte.vn/do-hoa-multime...hoto-browser-v0-95-s60v5-symbianos9-x-223275/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

nhưng nó có thay đổi tên file không ?

ko bạn ạ, nó cho phép khóa tất cả những gì mà mình thích: Khóa đọc và viết tin nhắn, khóa vào Thư viện, khóa vào thẻ nhớ, khóa cả GPRS,... tất nhiên những cái này là do bạn chọn khóa những cái nào. Và tất nhiên ko phải là khóa kiểu khóa File mà là thực chất là nó hỏi mật khẩu khi mình truy cập vào những mục đó, ko có mật khẩu thì quên đi :D

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

mình đang dow về tets xem sao . thế bạn không thể giúp mình thêm cái hide foder à ?;;)

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

đã test apploock => cảm nhận => chưa bao giờ thấy 1 phầm mềm nào khóa ứng dụng chán đến như thế. end:O

dangquy197

mình đang dow về tets xem sao . thế bạn không thể giúp mình thêm cái hide foder à ?;;)

http://symbianvn.net/showthread.php?t=3962 đây là những mod hay để bạn qua xem và lấy.

đã test apploock => cảm nhận => chưa bao giờ thấy 1 phầm mềm nào khóa ứng dụng chán đến như thế. end:O

Đó là do bạn chưa quen. bạn chỉ đánh dấu vào những cái cần khóa thôi. đánh dấu tất cả làm gì cho nó khóa cả máy

b0m_lx

Đó là do bạn chưa quen. bạn chỉ đánh dấu vào những cái cần khóa thôi. đánh dấu tất cả làm gì cho nó khóa cả máy[/QUOTE]

bạn hiểu nhầm ý mình rồi . mình cop video vào 1 foder , mình muốn khóa foder đấy thôi

masda

Ai test rồi cho ý kiến với. Máy đang dùng khá nhiều phần mềm nên ngại flash
Cảm ơn ...

dangquy197

Đó là do bạn chưa quen. bạn chỉ đánh dấu vào những cái cần khóa thôi. đánh dấu tất cả làm gì cho nó khóa cả máy

bạn hiểu nhầm ý mình rồi . mình cop video vào 1 foder , mình muốn khóa foder đấy thôi[/QUOTE]

Applocker hỗ trợ khóa luôn cả Quản lí dữ liệu và Gallery bạn à :D

natan

18. Đọc nhạc ở E:\Music
Dạ thưa bác là mình biết Đọc nhạc trong E:\Music
Vấn đề mình muốn hỏi là khi đang nghe nhạc bằng trương trình của máy dù đang ở ngoài màn hình Homecreen thì khi thoát ra nó sẻ thoát vào Menu đấy bạn ah

dangquy197

Vấn đề mình muốn hỏi là khi đang nghe nhạc bằng trương trình của máy dù đang ở ngoài màn hình Homecreen thì khi thoát ra nó sẻ thoát vào Menu đấy bạn ah

Khi thoát ra thì bạn ấn nút đỏ sẽ thoát ra HS, còn nếu ấn chữ Ẩn thì chỉ thoát ra Quay lại, ấn tiếp nữa thì thoát ra HS mà. Còn nếu bạn dùng Media Bar (Nghe nhạc ngay trên màn hình) thì sẽ thoát ra Menu

b0m_lx

đó là điều bình thường mà , vì đây là fw cook nên sẽ có 1 số lỗi nhỏ thui :p

dangquy197

:D vâng, biết là lỗi nhưng là lỗi ko đáng kể và cũng chẳng ảnh hưởng gì lắm nên anh em bỏ qua cho, đây là bản cook đầu tay của em :p

b0m_lx

:D vâng, biết là lỗi nhưng là lỗi ko đáng kể và cũng chẳng ảnh hưởng gì lắm nên anh em bỏ qua cho, đây là bản cook đầu tay của em :p

thế thì cook thêm bản nữa có hide foder đi ;;)