• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT !! Cinema3D v1.2.11 New

onlylove80

Đây là Chương trình hiển thị ba chiều animations (ảnh động) khi bạn nhận được tin nhắn hoặc cuộc gọi. Ngoài ra, có thể tương tác với các hình ảnh động với các phím di chuyển của Joystick, và để tạo thành một trong những chương trình như vậy mà là những hình ảnh động khi nhận được thư mới. bạn Sao chép các tập tin Emz (Animations) Theo đường dẫn :E:/System/apps / EmdigoPlayer / data....

jimmi_qyu

Chủ topic nên nói gõ đây là bản trial nha, đừng nên thiếu vấn đề bản dùng thử hay bản free.

onlylove80

mình cài phần mềm này vào hay đứng máy lắm chắc là nó xung đột với những chương trình khác rồi :-?

mình đã tét rồi..thấy ngon mà bạn..:D có bị sao đâu, mình dùng N70 và đã cài trên dưới 70 software..không hề có sự xung đột nào cả..Có lẽ bạn đã dùng pm chạy ngầm nào đó và khi chạy thêm Cinema3D này thì bị quá tải, thiếu RAM chăng??:O

WIN86

em muốn có thêm những hình khác thì Down ở đâu hả các anh???

hongle516

mình đã tét rồi..thấy ngon mà bạn..:D có bị sao đâu, mình dùng N70 và đã cài trên dưới 70 software..không hề có sự xung đột nào cả..Có lẽ bạn đã dùng pm chạy ngầm nào đó và khi chạy thêm Cinema3D này thì bị quá tải, thiếu RAM chăng??:O
Khiếp bạn quá. N70 mà cài trên dưới 70 Soft kia à. Thế sau khoảng bao lâu thì bạn xạc PIN 1 lần vậy?

onlylove80

Khiếp bạn quá. N70 mà cài trên dưới 70 Soft kia à. Thế sau khoảng bao lâu thì bạn xạc PIN 1 lần vậy?
kakaka:) cài nhiều như vậy nhưng có phảj mình dùng hết đâu.. Khj nào dùng dến thì mới mở pm chứ bạn.. Nhưng bt thì máy của mình cũng chạy 2pm cùng lúc.. Pjn xài vô tư.

Posted via Mobile Device