• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Đã có tool jb,ul Fw 3.1.3 cho ip 5.12.01

Status
Không mở trả lời sau này.
Chúng ta đã chờ đợi khá là lâu để có được 1 tool jb và ul cho IP fw 3.1.3 base 5.12.01
mới đây ít thời gian,Trên blog của Thunderst0rm đã phát hành tool có chức năng như vậy.
Ae hãy down về và test nhé, hiện tại mình đag bận nên chưa có thời gian test và báo kết quả nhưg theo thông tin thì nó đã làm việc rất tốt và đây là bản FINAL

link: http://rapidshare.com/files/380010618/thunderst0rm_Final.zip

chú ý: hỗ trợ
- IP 2G
- IP 3G
- IP 3GS
- IPod gen 1

ae test và báo kết quả nhé

boss113

cao thủ đâu hết ròi ta vô text text text thử cho AE mừng cái nào

banana090

nhiều người đang xem quá mà ko ai dám test >:)
ai cũng chờ chờ ;;)
mềnh thì mềnh đi coi phim, từ đây tới sáng thế nào cũng có bác ngứa tay chịu không nổi sẽ làm chuột bạch thoai =))

Orbit85

MÌnh đang down về, sẽ làm chuột bạch cho các bác xem. Hot quá mà bên 4rum tinhte lại ko vào đc nên ko biết tình hình thế nào???
P/S: Mới down đc 3mb, còn 20' nữa, link rapid chậm thấy bà luôn, lại free user nữa mới đau...

Orbit85

Đã down bằng link của banana, các bác đợi chút, test ngay đây
P/S: khẳng định là ko cóp vius nhé hehe
11h30': dcm, chả có tác dụng j cả các bác ạ.... IP vẫn đứng nguyên, con của mình đã active, chỉ chọn unlock thôi nhưng dường như phần mềm ko hề tác động j đến iphone, đang test tiếp...

banana090

bên tinhte ngta noi' đây là fake 100% và có virus nữa.
MÌnh đã down về và chạy thử, bảo đảm không có virus, còn unlock đc hay ko thì ko bít
MÌnh đang down về, sẽ làm chuột bạch cho các bác xem. Hot quá mà bên 4rum tinhte lại ko vào đc nên ko biết tình hình thế nào???
P/S: Mới down đc 3mb, còn 20' nữa, link rapid chậm thấy bà luôn, lại free user nữa mới đau...

mình có link nhanh đó : http://216.104.46.58/~vipshare/nguyen/files/thunderst0rm_Final.zip

banana090

Đã down bằng link của banana, các bác đợi chút, test ngay đây
P/S: khẳng định là ko cóp vius nhé hehe
11h30': dcm, chả có tác dụng j cả các bác ạ.... IP vẫn đứng nguyên, con của mình đã active, chỉ chọn unlock thôi nhưng dường như phần mềm ko hề tác động j đến iphone, đang test tiếp...

haha, vậy là yên tâm đi ngủ đc rồi

Orbit85

Má, đưa về recovery mode rồi cũng chả có tác dụng j, mà sao file 19mb nhưng lúc unzip thì chỉ có 1 file thunderstorm nặng 488kb thôi, có lẽ đến 90% là fake rồi, ko biết nó có làm j với cái lap của mình ko, mai format máy cài lại win luôn...

Status
Không mở trả lời sau này.