• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Đã có tool jb,ul Fw 3.1.3 cho ip 5.12.01

Status
Không mở trả lời sau này.

banana090

Má, đưa về recovery mode rồi cũng chả có tác dụng j, mà sao file 19mb nhưng lúc unzip thì chỉ có 1 file thunderstorm nặng 488kb thôi, có lẽ đến 90% là fake rồi, ko biết nó có làm j với cái lap của mình ko, mai format máy cài lại win luôn...

các file kia là file ẩn nên không thấy, nó chỉ hiện ra cái file chạy thôi pa à

banana090

BÁO CÁO CẢ NHÀ LÀ ĐÃ TEST LUN, KHÔNG CÓ ĐỘNG TĨNH GÌ, ĐỪNG HY VỌNG VÔ ÍCH :(

AnhTu

Super V.I.P
Hiện tại chưa có tool để JB hay unlock cho BB 5.12, mong các bạn bình tĩnh đừng manh động, đợi tin tốt lành chính thức nhé. Hiện nay trong topic có` nhiều bạn thất vọng nên "Phím sa", mong là sẽ ko có "gà chết"

xtafi2002

Chứ nghe bên TinhTế nói phần mềm này nghe nói là "MÌN" mà đúng ko các pác.Có pác nào thử test chưa vậy

dr_mosse

It's fake 100%
But Thank You for your efforts and trying to shear the info. with everyone here
cảm ơn bạn đã nỗ lực của bạn bất cứ cách nào

minhtri7610

Chứ nghe bên TinhTế nói phần mềm này nghe nói là "MÌN" mà đúng ko các pác.Có pác nào thử test chưa vậy

Chỉ là tin giả mạo thôi anh em ới, đừng tin nhé, toàn là " mìn ' thôi, hic..hic.. không biết bao giờ mới có tool để unlock thật sự đây nhỉ. Chứ kiểu này hoài làm nản lòng chiến sĩ hết ráo trọi

Status
Không mở trả lời sau này.