• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT ! EURO 08 (SISX) OS9.x

LeHai85

không chơi được trên e anh ơi ..xem lại giúp em làm đi làm lại vào cái là văng ra rồi chan quá

shadow8842

không chơi được trên e anh ơi ..xem lại giúp em làm đi làm lại vào cái là văng ra rồi chan quá

nhớ là cài vào nơi bộ nhớ trống trên 10M. khi vào đưng chọn On khi chương trình đòi hỏi âm thanh . vào game rồi hẳn chọn On nha !

cách tốt nhất là tiến hành cài đặt lại. game cài lại rất nhanh không quá 1 phút đâu !:D

LeHai85

ok anh em cài bộ nhớ trống trên 30mb cơ mà và em cung lam nhu anh ..nhung vào lại uot anh à ..E50 anh ơi xem có bản nào khác ko ..em cam ơn anh .

nguyenvansang

Well-Known Member
thực sự không cài trên E50 được ...cảm ơn anh ..thank

Đôi khi cũng do FW máy nữa bạn ạ! Trước mình cũng đã gặp tình trạng này với Games Brother In Airm khi cài trên 5700. Có lẽ up FW lên sẽ hết đó :mad:)

contraudien61

Tôi đã tải và cài thành công vào máy N73 ME; PM khá nặng và khó chịu; Bù lại đồ họa không thể chê vào đâu được; nhưng mở tiếng thì bị văng ra đành phải chơi không tiếng vậy!! củng có lúc khởi động không tiếng vẫn bị văng ra! Các bạn tắt nguồn và mở lại thì được !!!

tantaimk

game này có đồ họa đẹp, nên khá nặg và đòi hỏi hơi bị nhìu Ram đóa nha mí bro