• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT! FIPA2010

Lamtrai

HOT! FIFA2010 VIET HOA

chào đó mùa hè sôi động cùng FIFA2010 việt hóa bởì trung kiên
bản này hay là đã việt hoá và có đội tuyển VN.tự khám phá nhé vì mình post bang mobile nên ko nói nhiều được.đã tes tren 6600 chạy rất tốt.chúc vui
link: http://users1.titanichost.com/trankien/FIFA2010VN_Final_BY_KIENDT.zip

Chỉnh sửa cuối:

KIENDT11

Để em cho mấy tấm hình cho "xom tụ"

tuyetha

hay quá!em test thu trên N70 xem đã,thank mấy anh.à mà em đang cài FIFA07 bản tiếng Tuckey,may đòi cài đè bản này lên,vậy nếu em muốn cài được cả 2 bản có được không mấy anh,nếu được thì phải làm thế nào vậy ạ.cảm ơn mấy anh nha

Chỉnh sửa cuối:

kakalot29307

file gì vậy bạn:mad:)có xài cho 6680 được không vậy ha ? sao giải nén trên fone nó bắt close all application?????

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

dịch rồi mà sao vẫn có tiếng anh thế, đội VN thì chắc là fix lại của đội nào thôi
hiện mình đang chơi bản gốc là 2004 và skin là 2009, để test thử trên 6681 xem thế nào

PhongQuang

Super V.I.P
Chạy tốt cho 7610, N70, N72
Cách làm: Các bạn tải file đính kèm về giải nén chép đè tất cả các file vào E/System/Libs và thưởng thức.
Nếu dùng được thì Thanks nhé.