• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[hot] FW version pr2.0 đã có

vutaikt

Tình hình là lướt trên dailymobile thấy có vài người up lên fw pr2.0 cho sym^3 rồi..

vậy là c7 rm 591 đã có pr 2.0 nhưng chưa thấy có tiếng việt..
Đang chờ mỏi cổ cho N8 mà chả thấy đâu...anh em cùng check nhé.

Linkss bản pr2.0 của C7 các bạn tải về jaf bằng phoenixx nhé.

Chỉnh sửa cuối:

senshin

Ka ka vui quá là vui.Hôm nay đủ money tính mai múc n8 thì có tin này mừng ghê.Nhưng chắc thử bản PR 1.1 mod của chủ thớT với 6 màn hình chủ trước chừng nào h@ck được PR 2.0 tính sau :p

vutaikt

đúng rùi.. nhưng bạn yên chí bản 2.0 chắc cũng dễ hack thui kaka

senshin

Mới lụm n8 sáng hôm nay.up bản cook của chủ thớt rồi.Chờ nhập hội chờ pr.2.0 với anh em nè

hiepsinight

chào mừng bác :)) , chắc 1,2 tuần là có pr2.0 thôi , sao c7 rm-675 chưa có nhỉ :p

senshin

Hix ngày nào cũng bật NaviFirmPlus lên mà chưa thấy pr 2.0.Đang chờ mong cái bàn phím qwerty dọc :(

unlimit_ve

hix thà nó ko báo trước tới ngày đó ra luôn khỏi phải chờ đợi từng ngày thế này :((

thihoa

từ khi biết sài di đọng minh chỉ thích nokia thôi mình đang rất mong đợi pr2.0 của n8 không biết có thay đổi gì nhiều không nhỉ ? hay lại dúng symbian 3 nứa thì chán lám ? mình rất thích nokia nhưng symbian không thay đổi đươc gì nhiều nên khiến mình thất vọng quá ? mình đang có su hướng chuyên qua androi sài thử ? lần này symbian không co thay đổi gì nhiều thì minh sẽ chuyên qua androi sài ?

dohoiah

từ khi biết sài di đọng minh chỉ thích nokia thôi mình đang rất mong đợi pr2.0 của n8 không biết có thay đổi gì nhiều không nhỉ ? hay lại dúng symbian 3 nứa thì chán lám ? mình rất thích nokia nhưng symbian không thay đổi đươc gì nhiều nên khiến mình thất vọng quá ? mình đang có su hướng chuyên qua androi sài thử ? lần này symbian không co thay đổi gì nhiều thì minh sẽ chuyên qua androi sài ?

chuyển luôn đi bạn vì có thay đổi thì cũng chả j nhìu đâu.

golddragon2310

http://blog.nokia.com/2011/04/12/announcing-symbian-anna-aka-pr2/
Kết quả của ngày hội hôm nay là trình làng 2 em X7 và E6 với nhưng gì mới toanh nhất của Nokia, điển hình nhất là OS Symbian Ana, còn gọi là Sym^3 PR2.0 mà chúng ta chờ đợi từ bấy lâu nay.
Tiếc thay là kèm theo đấy là lời hứa hẹn sẽ update cho các em C7,N8,E7,C6-01 vào những tháng sắp tới :))
Vậy cũng đủ hiểu là Nokia lại để những em Sym^3 đời đầu dài cổ chờ đợi tiếp roài đây :-< Haiz...

hiepsinight

nói chứ nó làm nền tảng cho sym anna rồi thì cập nhật cho n8 ,c7 , c6-01 lẹ thôi , chắc ko lâu lắm đâu :D

foxcracking

PR 2.0 được NOKIA gọi là bản cập nhật mùa hè ...... vì vậy khi nào đến mùa hè thì các bác hãy bắt đầu chờ đợi từ từ ..... Còn bây giờ thì đắp chăn vậy. ha ha NOKIA phải nói là thực sự chậm chạp đến thất vọng :(