• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Game Audition Java Việt hóa by Jimmy88

jimmyvn88

Game Audition Việt hóa by Jimmy88

Đây là bản mình VH từ Chinesse nên còn gặp nhiều lỗi,có những chỗ ko thể VH đc nhưng mình nghĩ những chỗ đó ko ảnh hưởng gì đâu. Rất mong mọi người thông cảm nhé.
Lưu ý: Khi vào game sẽ hỏi "Có Bật âm thanh ko?" thì bên trái sẽ là CÓ, bên phải là KHÔNG nhé
AU màn hình 176x208

Chỉnh sửa cuối:

vohoangminh

Pác jimmy hay thiệt,e việt hóa cái này đc có khoảng 80% k dám post,để xem của bác thể nào!!

jimmyvn88

Pác jimmy hay thiệt,e việt hóa cái này đc có khoảng 80% k dám post,để xem của bác thể nào!!

Có gì chưa chuẩn bạn tét rồi cho ý kiến nhé.Mình ko chơi AU trên PC nên ko dịch cho giống cái đó dc.hi

jimmyvn88

cái games này chơi hay phết mà games audition chơi hay và có cảm hứng cũng 1 phần ở âm nhạc trong games nữa:hj anh jymmi88 cho em đóng góp tẹo nha:D đây là games em đã đc em thêm rất nhìu bài hát việt của nhìu ca sĩ nổi váng hi vong mọi người thấy thích http://www.mediafire.com/file/qq1nn3wm1ty/Auditon_Viet_176x208_by_Jimmy88.jar thanks mọi người:D
Posted via Mobile Device
Cho xin cái link 4share đi bạn Down về test thử coi.Thanks

vohoangminh

Có gì chưa chuẩn bạn tét rồi cho ý kiến nhé.Mình ko chơi AU trên PC nên ko dịch cho giống cái đó dc.hi
Cũng hay ứa pác,có cái là ở phần lựa chọn trang phục đọc nghe ngồ ngộ!!nhưng ok lắm!!

huythanh_9x

cái games này chơi hay phết mà games audition chơi hay và có cảm hứng cũng 1 phần ở âm nhạc trong games nữa:hj anh jymmi88 cho em đóng góp tẹo nha:D đây là games đã đc em thêm rất nhìu bài hát việt của nhìu ca sĩ nổi váng hi vong mọi người thấy thích http://www.mediafire.com/file/qq1nn3wm1ty/Auditon_Viet_176x208_by_Jimmy88.jar thanks mọi người:D
pác ui...sao e thấy game nè có nhìu bài nhạc lam.mah khi e cài xong rùi zoo chơi chỉ thấy có 3 bài thui.pác jup e với

youngknow

Có 8k không nhỉ??? Hùi trc đánh đến lv 9 thì máy bị lỗi phải format.... Giờ cày lại lâu quá hihix!!!!!!!

anhcuong8x

hix sao em down vê ko chơi đc lam nhân vật ko được bác hướng dẫn cụ thể cho em đươc ko

phuonggm

n72 ko nghe nhạc đc. Nản. Mà nghe nói có phiên bản mới. Anh jimmy việt hóa lun đi
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

hix sao em down vê ko chơi đc lam nhân vật ko được bác hướng dẫn cụ thể cho em đươc ko
Posted via Mobile Device
bạn vào dòng Bắt Đầu ở đầu tiên rồi nhập tên nvật và chọn quần áo sau đó bấm phím Trái (trên nút màu xanh ý)

jimmyvn88

n72 ko nghe nhạc đc. Nản. Mà nghe nói có phiên bản mới. Anh jimmy việt hóa lun đi
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Muốn nghe đc nhạc thì cấu hình Profile của bạn phải bật chế độ Warning Tones lên.
Đúng là có bản mới nhưng chưa tìm đc màn hình fù hợp cho S60

phuonggm

chế độ warning tone là chế độ j ạ. Em chỉ có ring ring, ascending, ring once, beep once, silent
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
chế độ warning tone là chế độ j ạ. Em chỉ có ring ring, ascending, ring once, beep once, silent
Posted via Mobile Device
Em di chuyển xuống gần dưới là thấy mục Warning tone, em chọn là ON nhé, chúc em thành công!

traitimcodon89

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
waning tone nó nằm trong mục thiết lập từng cấu hình {profile} cuả máy
Waning tone là chế độ âm cảnh báo thôi bạn à.ví dụ: khi bạn để chế độ này bật thì trong một chương trình có lỗi hoặc bạn nhấn sai quá trình.Chế độ này sẽ đc kích hoạt phát ra tiếng cảnh báo

nguyenchung7

Hỏi khí không phải?!

Game Audition Việt hóa by Jimmy88

Đây là bản mình VH từ Chinesse nên còn gặp nhiều lỗi,có những chỗ ko thể VH đc nhưng mình nghĩ những chỗ đó ko ảnh hưởng gì đâu. Rất mong mọi người thông cảm nhé.
Lưu ý: Khi vào game sẽ hỏi "Có Bật âm thanh ko?" thì bên trái sẽ là CÓ, bên phải là KHÔNG nhé
AU màn hình 176x208

Game này là online hay offline? nếu off thì nhảy một mình à? Hay nhảy với mấy thằng máy thì hay ho gì đâu???