• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ho't] Games Chim điên -Angry Birds v 0.0.1 JAVA Version S60v5 S^3

vutaikt

games này là games java mà... ssi89110 hay vivaz đều sài đc mà bạn..

congkhoi3

theo mình bạn cứ cài 2 bản xem bản này dùng ngon hơn thì sàu thui...

theo mình bản dung lương 5.5MB sài âm thanh khác hơn tí còn lại giống nhau hết

Bản 5,5 MB rõ ràng hơn hẳn bản 2,4MB rồi.Âm thanh khác hơn và hình ảnh to và đẹp hơn.Nói chung chất lượng hơn hẳn.Cứ 5,5 MB mà xài bạn à.
À bạn Vutaikt ơi mình hỏi tí.
Hình như game mặc định của 5800 là Global Race không cài được như bình thường mà phải cook vào FW mới chơi được à???
Hic.Kết game đó mà tìm mãi không có.bùn wa

llTuyetTinhCocll

có ai chơi qua màn 8 thì up lên với.....hình như mỗi loại chim thì nó có chức năng khác thì phải.....

cuongga311

có ai chơi qua màn 8 thì up lên với.....hình như mỗi loại chim thì nó có chức năng khác thì phải.....
Thì mình chơi trên bản windown cũng vậy mà, mỗi con một kiểu, khi bắn bạn nhấn thêm một cái nữa vào màn hình để biết chưc năng of từng con khác nhau. Chơi cái này dễ quá, một tẹo đã xong rồi, chơi trên pc khó hơn nhiều ^^

thainguu

trò này chơi rất mượt trên s60v5 (5233), ko có đa điểm (tất nhiên), scroll qua lại mượt, dễ chơi, giống y hệt Angry Bird, trò này có tên là Monty Python's Cow Tossing của ZED Game phát hành...

Chơi rất tốt, vui!

mrquyen1993

Thì mình chơi trên bản windown cũng vậy mà, mỗi con một kiểu, khi bắn bạn nhấn thêm một cái nữa vào màn hình để biết chưc năng of từng con khác nhau. Chơi cái này dễ quá, một tẹo đã xong rồi, chơi trên pc khó hơn nhiều ^^

mình đã phá đảo gồm 45 level
các con chim có chức năng sau
con màu vàng : ấn thêm 1 phát sau khi bắn, con này sẽ bay thẳng + vận tốc tăng dùng để công phá
con màu trắng : ấn thêm 1 phát sau khi bắn, con này sẽ thả trứng như thả bom B52
con màu xanh da trời : ấn thêm 1 phát sau khi bắn, con này sẽ nhân 3 tạo thành 3 tia chim điên
con màu xanh lá cây : ấn thêm 1 phát sau khi bắn, con này dùng để diết tướng kể cả 5 sao nó sẽ cắn bằng mỏ cho đến nổ tung
con màu đen : ấn thêm 1 phát sau khi bắn, con này ko ổn định lúc nó tẽ làm 2 lúc lại ko con này chả khác nào quả bi sắt chỉ công phá thành công tấm gỗ
cồn con màu đỏ chỉ có thằng nào ngu quá mới ko biết X_X

tạm đc ko thể so sánh ngang bằng trên androi

jack_hunter97

ban up.cho minh link dt dc ko hoac goi file do.dang rar or zip do minh hay on tren fone khi nao rah minh on tren pc se thank sau

J_Tuan

vừa chơi trò này trên máy tính cách đây một tháng . Game cũng khá hay. Hơi tiếc vì đây chỉ là bản mod. Như này đủ rõ anh em v5 khao khát trò này đến mức nào. ĐỢi xem bọn Rovio nó có ra bản cho v5 ko. :D

congocontra

Đồ họa không bằng bản trên iPhone hay Android chán quá chơi chẳng thú vị nữa

LastKnight

Đồ họa không bằng bản trên iPhone hay Android chán quá chơi chẳng thú vị nữa

Bạn cứ so sánh game của IP hay HTC với dòng s60v5,nếu giống nhau thì người ta đâu mua IP hay HTC làm gì nữa...:-?? Nếu muốn chuẩn thì wa sym^3 mà down rồi chơi...kô xem bài viết nói àh?Đây là hàng FAKE....

nhaylau321

Mọi người cho hỏi bản Angry Birds Final update 28/3/2011 khác gì bản 5.5mb ?????????
Vì mình đang xài bản 5.5mb nên hỏi bản Angry Birds Final update 28/3/2011
có gì khác