• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Global Race: Raging Thunder 3D với 11 map mới

lephunghien

các bro giúp em up bản có chjp 3D lên b0xnet dược không? Máy tính em dang bị hỏng,không down qua mediafire được.up cho em cả map nữa nhé.thank

hahaconbamay

bác nào có bản cho s60v5 không? :(
mình dùng 5230 mà không có trò này, chỉ có 5530 và 5800 là có sẵn thôi

binhseu

Mình down bình thường mà bạn !
Game này chơi lâu rồi ! Giật tung, chán, remove luôn !

Chán ko muốn nói ! máy ko có chip tăng tốc đồ họa giật cà tưng là phải rồi.

@khanhdbp: Mình vừa check link mf vẫn ngon, bạn thử lại với link 4shared nhé !

thainguu

các bác có thể kiếm cho em bản dành cho S60V5 ko? GLobal race Raging thunder ấy!

tolun2

Hic.minh cài trên E63 mà chép 11 file vaò download thì zô game chỉ dc có thêm 9 map ah, 2 map khác thì biến dạng đâu mất tiu...hic....chưa kể là lúc vao game thì chỉ có 1 2 map la chơi dc, mấy map khac chon xog la tự nhiên way lai phần chọn xe........haizzzz

Chỉnh sửa cuối:

erichuy1985

sao mình cài non 3D Chip vào con e72 không chơi được vậy chủ thớt. không bị giựt nhưng chỉ hiện có 1/2 màn hình thôi. thất vọng quá hà.

chip_dep_zai

bạn ơi e72 dùng cái nào. mình dùng bản non 3D thì đc có nửa nàm hình. dùng bản 3D thì ko cài đc