• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOt Hot đã có plante vs zombie cho s60v5 nè mấy huynh

giahoaphat

Cái này em thấy trên trang game dành cho s60v5:

http://www.mediafire.com/?zjzgi32v1wic1xi

Cái này thì lúc mới vào bạn sẽ đc một ít tiền, mua hoa hướng dương để lấy mặt trời mua cây, mua cây bắn súng để tiêu diệt zombie, và không để bất cứ một con nào lọt vào nhà, hjx hjx e nói sơ qua là như vậy. Các huynh cứ xem đi nhé, sr mod lần sau đệ sẽ để ý.

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Giới thiệu sơ qua về game,cách chơi cho đúng quy định nha chủ topic

cuihui

game nay của pocap mà.mình chơi trên pc rùi cũng hay.dạng bảo vệ căn cứ nhưng trò này vui hơn có nhiều điểm mới mẻ.a e cứ thử đi.

duong8488

Game Tàu, đc MOD lại có tí Tiếng Anh, vào chơi vẫn thế, dù sao, chơi vẫn hay, chỉ là đồ họa ko đẹp như của PopCap thôi mà, nội dung game như thế là tốt lắm rùi.

wimax16vnn

sao mình cài vô đến chỗ enable sound? yes no là cứng đơ nhỉ
chả bấm yes no gì dc hết

ndkmt

mình chơi cái này suốt ngày,hiện tại vẫn chưa chán,giờ có trên điện thoại nữa...ai thử chưa cho xin ý kiến với

Khoaaaa

Active Member
Hay à nha,hình như dạng này là chiến thuật nhỉ,thank for share nha

nho_yeuem

Cái này em thấy trên trang game dành cho s60v5:

http://www.mediafire.com/?zjzgi32v1wic1xi

Cái này thì lúc mới vào bạn sẽ đc một ít tiền, mua hoa hướng dương để lấy mặt trời mua cây, mua cây bắn súng để tiêu diệt zombie, và không để bất cứ một con nào lọt vào nhà, hjx hjx e nói sơ qua là như vậy. Các huynh cứ xem đi nhé, sr mod lần sau đệ sẽ để ý.

không biết trên e 58 thế nào chứ trên PC e nghiện trfo này như điếu đổ