• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT ! HOT ! HOT ! N-Gage cho 5530 đây :))

jack_hunter97

mình nhớ hồi còn ở bên tinhte cũng có nói mấy cái vụ này có ng nói chỉnh dc có ng nói ko bít hình như bạn mathanh làm dc đó mình cũng ko nhớ 2 năm trc mình còn gà chưa bít hack máy là gì nên cũng ko care lắm bạn pm với anh mathanh đi anh đó pro lém à còn vụ 40mb j đó thì tút nhưng ko bít chơi có bl ko còn n gage 2.0,3.0 j đó hình dành cho s60v3

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

Xin lỗi mình hỏi cái này hơi ngớ ngẩn chút nhưng thật sự quan trọng về ưng dụng này !
Làm thế nào để điều khiển các phím để chơi game đc trong khi 5530 không có phím cứng, sài cái phần mềm bàn phím ảo của bạn thì nói thật nó che hết 80% màn hình rồi thấy cái gì để mà chơi nữa .Mình loay hoay mãi cả buổi tối vẫn không có cách nào để chơi đc. Vậy ai biết làm cách nào để sét phím có thể chơi game n gage đc thì chỉ cho mình . Thanks
À tiện thể cho mình hỏi luôn mình có dow mấy game dành cho n gage dung lượng tới 40mb không biết có chơi đc không ? sao thấy trên mấy dd khác có phần n gage 2.0, 3.0, 4.0 ji` ji` đó ,cái vụ đó là sao nữa ?

bạn pm anh mathanh để nhờ giúp đỡ nhé

thangchuot99

pm anh mathanh anh ấy nhắn lại cho 1 câu làm nãn lòng luôn : " không làm đc em ơi....... " .
Chắc anh ấy cũng bỏ cuộc luôn rồi , bó tay chẳng có cách nào chơi n gage đc rồi

b0m_lx

pm anh mathanh anh ấy nhắn lại cho 1 câu làm nãn lòng luôn : " không làm đc em ơi....... " .
Chắc anh ấy cũng bỏ cuộc luôn rồi , bó tay chẳng có cách nào chơi n gage đc rồi

:)) bàn phím ảo của mình chiếm tỉ lệ trên mèn hình 20% thui
chơi tạm như vậy cũng đc , làm gì tới 80% như bạn nói đâu :))

thangchuot99

nếu để bàn phím ảo dạng mặc định thì đúng là 20% nhưng nó nhỏ quá lại xanh đỏ tím vàng nữa , chơi game chuyển động mà bàn phím đủ màu nhìn hok thấy :D , với lại phím bấm nhỏ mà ấn 1 lần không đc , phải ấn nhấp nhấp nếu ấn luôn 1 lần thì nó hiểu là lệnh di chuyển bàn phím ( đua xe mà không ấn 1 lần đc thì....) , còn nếu chuyển qua dạng V_K thì phím to hơn màu xám dễ nhìn hơn và che màn hình nhiều hơn nói che hết 80% thì hơi quá chắc cũng chỉ 70% thôi. Hix.... hỏi anh mathanh nhưng anh ấy cũng bó tay.! đành xoá vậy , có để cũng không choi đc hix.

dungtam73

cho mình hỏi : sao cái game Asphalt_3_Street_Rules mình cài nó toàn báo lỗi,đã down bản khác về cài vẫn vậy,các về cài vẫn vậy,các game khác cài bình thường .hic

Em_be_hu

cho mình hỏi : sao cái game Asphalt_3_Street_Rules mình cài nó toàn báo lỗi,đã down bản khác về cài vẫn vậy,các về cài vẫn vậy,các game khác cài bình thường .hic

Mình cũng bị thế với game này....không hiểu sao!