• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT HOT - Offline siêu hoàng tráng SG-PhanThiết (07/06/2008)

Status
Không mở trả lời sau này.

Quang_codon

Các bác ở trong Nam ăn chơi trác táng nhỉ? Chả bù với bọn tớ ở ngoài này chán bỏ xừ!

Kojiro

Super V.I.P
Mấy đại ca muốn ở đâu để e biết e còn đi hỏi giá nhà nghỉ chứ? Sắp xếp đi là vừa.

Mấy vụ kia e hổng biết nhưng có người khác thay e rồi :))

PhuongAnh

Sao mọi người không tổ chức sớm..Mình vừa ở Phan Thiết về xong.Lại lỡ dịp rồi :(:(:(:(:(

Kojiro

Super V.I.P
Tình hình là:

Nhà nghỉ bình dân, cách biển Đồi Dương gần 1km, nhiều quán cafe: phòng quạt 90k, máy lạnh 120k/ngày đêm (nhà bạn,có thể giảm chút ít) :p

Resort SeaLions (gần quán Cây Bàng và Đá Ông Địa): giá từ 95 - 175 USD/ngày đêm (chưa 15%VAT). :O

A e tham khảo nhé!

DavidGam

Tình hình là:

Nhà nghỉ bình dân, cách biển Đồi Dương gần 1km, nhiều quán cafe: phòng quạt 90k, máy lạnh 120k/ngày đêm (nhà bạn,có thể giảm chút ít) :p

Resort SeaLions (gần quán Cây Bàng và Đá Ông Địa): giá từ 95 - 175 USD/ngày đêm (chưa 15%VAT). :O

A e tham khảo nhé!

Anh em chơi hẳn Resort đi cho nó "hoành tá tràng" :)):)):)):)):)):)):)):)):))

nhocbanme

Tình hình e ko dám chắc chắn là đi được chuyến này đâu A Batkid à.
Thời gian đó e bận thi mất rùi. Nếu ko đi được chúc AE đi vui vẻ nha.

Anhtoitb

Nhocbanme cố gắng hum ấy đi off và mang tặng anh ít cafe nhé! Hum đó anh đang ở Sài gùn rùi!

TranMinhMan

Super V.I.P
Nghe nói hôm đó lên xe là Taki vác theo 2 thùng, hehe Tình nhà ta cũng vác 2 thùng nữa. Vậy là 4 thùng, đủ xăng ra tới Phan Thiết gòy ae ơi!!!

thangmymobi

CHÚC CÁC BẠN CÓ 1 CHUYẾN ĐI VUI VẺ VÀ 1 BUỔI OFF THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP=D>=D>=D>

Thoai_DakMil

Super V.I.P

nhocbanme coi thu xếp chuẩn bị về bmt để đi off khu vược tây nguyên với anh em chứ . khu vực mình đang nghèo men lắm

Sonblack

Super V.I.P
Thành thật xin lỗi các chú rồi!
Hôm nay đã nhận được thông tin chính xác.
Sếp đi nước ngoài chữa bệnh trong thời gian 1 tháng. Chương trình đi off lại nằm gọn trong 1 tháng đó. Sonblack phải ở nhà lo hậu sự cộng đối tác ghé thăm. Bí lù rồi!
Chúc anh em vui vẻ và đừng buồn cho Sơn đen nhá!

BatKid

Super V.I.P
Thành thật xin lỗi các chú rồi!
Hôm nay đã nhận được thông tin chính xác.
Sếp đi nước ngoài chữa bệnh trong thời gian 1 tháng. Chương trình đi off lại nằm gọn trong 1 tháng đó. Sonblack phải ở nhà lo hậu sự cộng đối tác ghé thăm. Bí lù rồi!
Chúc anh em vui vẻ và đừng buồn cho Sơn đen nhá!

quánh chít anh Sơn >"< kg đi thì nộp phạt X-(X-(X-(

salemgtvt84

Đi Phan Thiết sao lại ko thấy SMod Tmap đăng ký nhỉ, a.Tuấn Tmap nhà ở Khánh Hòa mà.... :)

Status
Không mở trả lời sau này.