• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

viethan2

tại mình thấy diễn đàn mình cook cho 5530 ít đến thảm thương.Thấy các máy V5 khác mà thèm. Bởi vậy mình mong bạn nào biết thì giúp đỡ nhau thui.Chứ ko có ý gì khác, Bữa trước thấy DThanh cũng làm 1 bản cho 5530, nhưng tại vì mỗi người cái tôi quá lớn nên cuối cùng phải bỏ.Chưa kịp mừng thì đã thấy tiếc nuối... Ko phải mình phủ nhận công sức của các bạn, nhưng nếu thỏa mái hơn ae 5530 đã có thêm 1 bản nữa để test.

Luu_Tan_Vu

tại mình thấy diễn đàn mình cook cho 5530 ít đến thảm thương.Thấy các máy V5 khác mà thèm. Bởi vậy mình mong bạn nào biết thì giúp đỡ nhau thui.Chứ ko có ý gì khác, Bữa trước thấy DThanh cũng làm 1 bản cho 5530, nhưng tại vì mỗi người cái tôi quá lớn nên cuối cùng phải bỏ.Chưa kịp mừng thì đã thấy tiếc nuối... Ko phải mình phủ nhận công sức của các bạn, nhưng nếu thỏa mái hơn ae 5530 đã có thêm 1 bản nữa để test.
đổi qua 5233 đi bạn. hàng đống fw mà còn k thèm nữa kìa

masda

5530XM it có cfw nhưng cũng đỡ hơn C5-03 rồi. C5-03 chẳng thấy bản cfw nào cả
Sẵn tiện cho hỏi cái mod chuyển cache từ C sang E mod vào có gây lỗi gì ko vậy?

Luu_Tan_Vu

5530XM it có cfw nhưng cũng đỡ hơn C5-03 rồi. C5-03 chẳng thấy bản cfw nào cả
Sẵn tiện cho hỏi cái mod chuyển cache từ C sang E mod vào có gây lỗi gì ko vậy?

k có lỗi gì đâu

b0m_lx

Bạn biết thì chia sẻ cho người ta với.Còn ko có thì thui ,nói như vậy dễ mất đoàn kết quá.

1 . có biết chi đâu mà chia sẻ :))
2 . ghét nhất kiểu người lấy của người khác rồi đóng mác của mình ......

Asutaka

@Daituongquan: lần sau nếu muốn xin mod thì cứ pm inbox, hoặc vào sticky bên trên để thắc mắc, đừng xin trên topic sẽ làm loãng pic và gây hiểu lầm.
Bản này xài khá là phê (chắc là do lâu rùi ko flash lại), vẫn chưa tìm dc lỗi j, hiệu ứng Iphone khá là nhanh, mong là a bào típ tục làm thêm nhìu CFW nữa cho 5530 sắp tuyệt chủng..\-/

nhoxkyo97

@Daituongquan: lần sau nếu muốn xin mod thì cứ pm inbox, hoặc vào sticky bên trên để thắc mắc, đừng xin trên topic sẽ làm loãng pic và gây hiểu lầm.
Bản này xài khá là phê (chắc là do lâu rùi ko flash lại), vẫn chưa tìm dc lỗi j, hiệu ứng Iphone khá là nhanh, mong là a bào típ tục làm thêm nhìu CFW nữa cho 5530 sắp tuyệt chủng..\-/

ũa bản này có hiệu ứng iphone ha?

b0m_lx

:)) kết quả chữ ký quá :))

piratehawaii

bản này quét video để ở folder nào thế ? máy mình ko nhận được video ở My Video Clips

optsfire

ủa sao có vụ jaf mà phải cài lại win vậy?mình xài win 7 jaf vẫn ầm ầm mà.mới down về mà chưa kịp test thử.nghe mấy bạn bàn pin mau hết thì cũng hơi ngại

b0m_lx

ủa sao có vụ jaf mà phải cài lại win vậy?mình xài win 7 jaf vẫn ầm ầm mà.mới down về mà chưa kịp test thử.nghe mấy bạn bàn pin mau hết thì cũng hơi ngại

cứ flash đi :D
đảm bảo k hối hận đâu =))

tritran18518

à, mình cài jaf trên window 7 ko được ( trước đây thì được, nhưng sau này máy bị trục trặc nên cài lại window 7) nên có bác gợi ý nên cài lại window 7 ^^

b0m_lx

à, mình cài jaf trên window 7 ko được ( trước đây thì được, nhưng sau này máy bị trục trặc nên cài lại window 7) nên có bác gợi ý nên cài lại window 7 ^^

bạn tham khảo cách cài jaf trên win7 chưa ?