• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

nhoxkyo97

bản này em muốn cook python 1.45 và x.plore cũg như các ứng dụg khác thỳ làm thế nào ha? bro. :D :D

Eraltiker

Sao bản này e chạy file java như wattpad thì lại bị lỗi "out of memory" ?Có cách nào fix ko?

b0m_lx

bản này em muốn cook python 1.45 và x.plore cũg như các ứng dụg khác thỳ làm thế nào ha? bro. :D :D
thì cứ cài đặt vào thôi :))
Sao bản này e chạy file java như wattpad thì lại bị lỗi "out of memory" ?Có cách nào fix ko?
sao mình k bị nhỉ :-?
bản beta thì bị lỗi java , bản này đã đc fix rùi mà :-?

tritran18518

có thể flash = phoenix được ko các bác. Ko thể dùng jaf vì cài đặt toàn bị lỗi FBUS INTERFACE NOT CONNECTED!!! ( ko hiện rm-504 trong list device) :(
-------------
đã thử flash = phoenix, failed to load Firmware updating failed. Error 0x8401F165 - Flash: Failed to load Ppm d:\program files\nokia\phoenix\products\RM-504\RM-504_32.0.007_C01_prd.rofs3.fpsx.
Cái file .rofs3 này chỉ có trong firmware gốc, bộ firmware mới này ko có, đoạn này bó tay thiệt. có bác nào biết cách giải quyết vụ này ko nhỉ, giúp mình với ?

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

nếu vậy tốt nhất là cài win lại rồi cài jaf dễ sử dụng hơn bạn với lại dt 5530 thì nên làm jaf

tritran18518

nếu vậy tốt nhất là cài win lại rồi cài jaf dễ sử dụng hơn bạn với lại dt 5530 thì nên làm jaf

lol, thật ra thì cái 5530 này là đt củ, bây h mình ko còn dùng nửa, chỉ lấy ra vọc chơi cho vui thôi. Tưởng có cách up = phoenix thì mình mày mò chứ cài lại win thì chịu thôi...Thank bác

17benthuy

còn lỗi sáng đèn khi xạc máy. máy chạy rất chậm. vào opition quá chậm nản luôn.

taothephong

còn lỗi sáng đèn khi xạc máy. máy chạy rất chậm. vào opition quá chậm nản luôn.

bạn có đọc kỹ bài k thế???@@ sáng đèn đỏ đó là mod khi sạc đó bạn,làm j mà lỗi.còn cfw này thì chưa ai chê chạy chậm nha bạn.JAF xong thì bấm *#0000# để format máy,k.động lại mấy lần.chờ chút,rùi mới dùng nha bạn.dùng lần đầu máy chưa chạy ngon,bạn cứ dùng thử 1 time sẽ bít thôi,nhưng đến khi chưa bít thì bạn đừng nên comment lung tung như thế nha:ar!:ar!:ar!

17benthuy

bạn có đọc kỹ bài k thế???@@ sáng đèn đỏ đó là mod khi sạc đó bạn,làm j mà lỗi.còn cfw này thì chưa ai chê chạy chậm nha bạn.JAF xong thì bấm *#0000# để format máy,k.động lại mấy lần.chờ chút,rùi mới dùng nha bạn.dùng lần đầu máy chưa chạy ngon,bạn cứ dùng thử 1 time sẽ bít thôi,nhưng đến khi chưa bít thì bạn đừng nên comment lung tung như thế nha:ar!:ar!:ar!

thanks các hạ. để thử lại xem sao .