• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot hot- Skin WindowsMediaPlayer11 for TTpod 4.X

gakho209

Skin Jetaudio-TTPod 4.x

JetAudio for TTpod 4.x. Hàng độc, thiết kế theo đúng phong cách của Jetaudio trên Windows, và quan trọng là chưa bao giờ xuất hiện trước đây. =D>

Khả năng design có lẽ còn kém, có gì các pác bỏ qua cho :D.

gakho209

Các bạn thấy skin này thế nào. Mình thấy đẹp nhưng không biết có quá "màu mè" không nhỉ?:-?

quyvuong888

JetAudio for TTpod 4.x. Hàng độc, thiết kế theo đúng phong cách của Jetaudio trên Windows, và quan trọng là chưa bao giờ xuất hiện trước đây. =D>

Khả năng design có lẽ còn kém, có gì các pác bỏ qua cho :D.

nhìn cũng đẹp đấy nhưng mik chưa dùng cái này trên pc bh :D

Các bạn thấy skin này thế nào. Mình thấy đẹp nhưng không biết có quá "màu mè" không nhỉ?:-?

màu mè qá nhỉ ;)) mà giới thiệu sản phẩm hay sao mà k có link vậy

nhaylau321

gakho209 và mọi người ơi, cái hiệu ứng này có cho v4.0 beta2 VH không vậy?

love4

kia wmp 11 mình nghĩ nên thay cái nền trắng ở phần tên bài hát đi.cho nền nào đó màu đẹp chút

dstruong

A gakho ơi . E đang dùng bản TTPOD v4.30 MOD của anh . Em chẳng hiểu sao khi click vào bài ( ví dụ : Love - Ca SĨ : A ) thì nó PLAY nhưng quay trở lại TRÌNH NGHE NHẠC ( MENU TTPOD ) thì nó không hiện tên bài hát và tên ca sĩ mà nó lại ghi là : KHÔNG BIẾT . Click vào Trình Đơn thì --> CHI TIẾT Chỗ Tên ca sĩ và tên bài hát : Không Biết . Muốn hiện tên bài và ca sĩ toàn phải kịck vào sửa thì nó mới hiện đc , còn không thì toàn hiện 2 dòng chữ KHÔNG BIẾT . A có cách nào FIX giúp em ko ạ ?

Artist và Album : Không Biết

JohnyNguyen

@@ omg,sao trong topic của mình thì bạn bảo bạn dùng bản a Kiên VH,vào đây thì bạn bảo bạn dùng Mod ver. của a gà @@

mình nghĩ bạn thử xóa hết danh sách nhạc đi quét lại xem còn bị tình trạng này nữa ko T.T hoặc là thử vào lại bài nhạc mà edit tag lại xem sao (lâu lòi mắt đấy :))=)) )