• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

saodoingoi142

Moderator
nhấp vào tải về toàn báo đường truyền ko tồn tại down đc chết liền! Up lên diễn đàn luôn đi a dễ down!

Đã kiểm tra giúp bạn!Đúng là Linkdown báo lỗi,không tồn tại nữa.Mình đã pm cho chủ Topic để nhờ vào update lại Link khác.Bạn ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!;;)

Whinny

lâu rồi em không chơi nên không đê ý.để em kím lại rồi mai em up nhé.
Mà nghe nói nó update lên ver mới rồi không bít cái nay còn dùng đựơc không nữa.

lilcrazy1987

Tk anh xài bản TQ điên đầu may cũng lên đc lv21. Em xài 7610 ko pịk chạy nổi 2 acc ko ?

Ak mà cho e hỏi mấy cái nguyên liệu để nâng cấp thiết bị làm sao tổng hợp đc(từ xanh---> tím)

Vothikieu

game no co auto tự đánh quái ko vậy? chứ đánh 1 con rồi lại phải bấm tiếp riết chắc mất phím luôn quá.

Vothikieu

ra bàn mới hơn viet hoa dc chưa?

chưa ai việt hoá bản mõi ah

Last edited by a moderator:

anhluandeptrai

whinny oi.zo diễn đàn thì liên lạc vơi mình nhé.nc đao bạn mua cái chuôi đao nl la ok?

Anh em điễn đàn pda vô game pm daidu lv 66 .minh sẽ giúp đỡ.

khuongdoan85

ai cho minh hỏi cái! chay bộ nhìu mệt quá, làm sao để tdduwowwowcj chỗ làm nv vậy, minh đi qua mấy bản đồ liền mà nó vẫn nói quá xa là sao!!!!

ep ngoc ngua the nao vay ae?:-/lay vk the nao nua vay?:D

ep Bao Tay thieu lam tu 30 len 35 can nl j vay ae?:-/chi jum m vs

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

Whinny

ep ngoc ngua the nao vay ae?:-/lay vk the nao nua vay?:D

ep Bao Tay thieu lam tu 30 len 35 can nl j vay ae?:-/chi jum m vs

ngọc ngựa thì mình chưa ép bao giờ.:D
vk là gì thế bạn:-?
Bao tay thì bạn tìm cái này

commelavulve

các bác cho e hỏi cái nv 18 mà phải vào map boss rồi tìm cái j mà 0/1 ý , e vào map boss mà chả hiểu phải tìm cái j , các bác giúp e

ongvang566

Bạn đăng ký níc hộ mình với. Làm mãi chẳng đc. Sđt của mình: 0972061566. Cảm ơn bạn.