• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.

dduuoonngg88

Hì. Muốn có những film này thì phải bỏ tiền ra mua. Mình hết tiền ùi :D

còn kênh tv nào nữa bạn up tiếp đi? băn khoăn không biết xem được lâu không nhì? hay bạn đăng ký 1 tháng xem hết táng là nó cắt luôn
bạn test lâu chưa

7534286

còn kênh tv nào nữa bạn up tiếp đi? băn khoăn không biết xem được lâu không nhì? hay bạn đăng ký 1 tháng xem hết táng là nó cắt luôn
bạn test lâu chưa

Tất cả các kênh mình up hết fồi chờ nhà mạng ra kênh mới thì mình up cho. Đăng kí xem tivi thì mình đăng kí cách đây 1 tuần và mình chỉ đăng kí có 1 ngaỳ thôi. Vì thế mình mới lập ra topic xem free này. Bạn khỏi băn khoan nhé.

annatrinh

Rất cảm ơn bạn. !!!!!!!!!!! Mình muốn hỏi thêm là sim mình đang còn tiền xem nó có trừ không vậy?

anhhiepdhktcn

Rất cảm ơn bạn. !!!!!!!!!!! Mình muốn hỏi thêm là sim mình đang còn tiền xem nó có trừ không vậy?

hoàn toàn miên phí+xem quá nét >mình đã test trên 5230>thanks chủ thớt nhá !!!

chủ thớt úp dc thêm link càng nhiều film càng tốt >>rất cám ơn bạn !!!!

natan

sao nó báo mình ko đang kết nối hoài xong rồi la kết nối ko được vậy ??

Bạn vào Realplayer vào cài đặt-trực tuyến-Điểm truy cập đang dùng rùi chọn Mobiinternet là ok Sim phải kích hoạt 3g thì nó mới đủ băng thông thì mới xem được.

vutuan472

mobiephone đã kích hoạt sẵn 3g rồi,đặt link trong Realplayer rồi,nhưng kết nối một hồi cũng báo lỗi,ko biết cái này có tính tiền 3g ko vậy ?

vutuan472

có ai giúp mình ko,chỉnh sang 3g rồi,tài khoàn hít tiền,mở hoài ko kết nối hix

anhtuana12

mới đăng kí 1 ngày xong thì thấy topic này :( nhưng ko đk VTC
h xem dc hay quá
xem 3G hơi nóng máy :(
hôm trước GPRS xem dc mà chắc Mobi fix lại :(

nnt210583

Sáng xem vẫn ngon lành, đủ các kênh, chiều nay chỉ xem được vài kênh, không xem được vtv các loại. Bác chủ thớt xem lại cho anh em với. Mình dùng 5230

7534286

hì. mình cũng bị thế. giờ thì ngon rùi hehe. cứ tưởng nó cắt ùi chứ. Xem tivi 3g nóng máy nên mình hay tháo nắp sau ra :D

7534286

để hôm nào mình mua sim vina rồi tét thử file ram luôn. viettel thì mình chịu. Ai giàu cứ bỏ tiền ra xem =))

Status
Không mở trả lời sau này.