• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT JAVA GAMES

arkatos

nhưng mà cái games này đôi khi nó đòi phải kết nối với máy tính để vô mạng update cái quảng cáo nếu ko kết nối thì ko vào chơi đc thế mới chán chứ vì có phải lúc nào cũng vào mạng đc đâu

traibuon

nếu ko sợ tốn xiền thì bạn update = gprs ý

Chỉnh sửa cuối:

marionnet

Toàn là thú ảo dễ thương không hà, cám ơn bạn nhiều lắm. Nuôi mấy con này bao lâu thì nó lớn vậy bạn, mình nuôi con rồng 3 ngày rồi mà nó vẫn bé xíu xiu hà.

vanhuan

game này có gì hay không và chơi có tốn pin không.
Game nuôi thú ảo! Mấy game này là game Java được chạy trên nền Java! Do vậy chỉ cần mở chương trình Blendjava lên và nó tự cài đặt game cho mình chơi thôi! Các game này Phần lớn không ảnh hưởng gì đến dung lượng Pin gì hết! Mình chơi game này giống như mình chạy chương trình BlendJava thôi!
Còn game PPC thì đó mới là game thực thụ cho PPC liên quan đến dung lượng và đồ họa và cả độ phân giải nữa. Các game này thì chip hoạt động nhiều nên mới có khả năng tốn Pin!

Chỉnh sửa cuối:

marionnet

Sao mình nuôi con mèo thừ hôm qua đến giờ ma chỉ số của nó không tăng tẹo nào, số giờ nuôi thì cứ bằng 0 hà? Tại sao thía? :((

vipboy247

có dạng thú nào mà nuôi offline k? cái này nuôi bằng GPRS vô game 2 3 lần là phải update 1 lần.