• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT !!! mitv phần mềm xem tv của VTC

phunghoan

đây là phần mềm xem tv mới của VTC (em vừa mất 15k down về) thế là lấy mày tính dùng IDM down về cho anh em dùng thử. em đã test ổn trên N77. xem tôt hình ko giật.Các bác lên link down về:
http://www.mediafire.com/?hdzmjzyznno

đây là key:18327 (kêy họ gửi em sáng nay ko biết kick đc nhiu lần ko kick đc các bác thông cảm cho em):D:D:D:D

tronghuy1609

ko đc bạn ơi, làm thế nào để lấy key của họ vậy bạn?? soạn tin nhắn thế nào vậy??? cái này dùng có hay ko bạn???

chapcheng

Hiện tại ITV đang phát triển một phần mềm chạy trên di động mang tên MiTV có thể xem được ITV và các kênh khác như VTCHD1, VTCHD2, VTC3..., ngoài ra còn có các mục như: xem video theo yêu cầu (video ca nhạc, phim, hài, thể thao...). Phần mềm này chạy được cả trên mạng 3G, cả trên wifi. Các bạn có muốn là người đầu tiên check thử phần mềm này không?

Cú pháp download phần mềm về dùng thử như sau: Soạn tin: MITV gửi 6777. Sau đó, bạn chỉ cần đăng kí tài khoản là dùng được. (Nếu muốn đăng kí tài khoản tự động, soạn tiếp DK gửi 6377).

MiTV tương thích với các dòng điện thoại chạy hệ điều hành Symbian và Windowmobile. Chỉ cần điện thoại kết nối được 3G hoặc wifi thì bạn sẽ được xem iTV và các kênh đặc sắc khác ở bất cứ đâu rùi.

Mọi thắc mắc, các bạn có thể hỏi tại đây hoặc gửi mail về địa chỉ email: support@mitv.vn

Chỉnh sửa cuối:

tronghuy1609

mitv thì bạn ở topic này đã có rồi, mình cũng cài thành công rồi nhưng làm thế nào để lấy key vậy bạn??? ko có key, ko vào chương trình đc.

AndyCuong

Supper Moderators
mitv thì bạn ở topic này đã có rồi, mình cũng cài thành công rồi nhưng làm thế nào để lấy key vậy bạn??? ko có key, ko vào chương trình đc.

Hiện tại ITV đang phát triển một phần mềm chạy trên di động mang tên MiTV có thể xem được ITV và các kênh khác như VTCHD1, VTCHD2, VTC3..., ngoài ra còn có các mục như: xem video theo yêu cầu (video ca nhạc, phim, hài, thể thao...). Phần mềm này chạy được cả trên mạng 3G, cả trên wifi. Các bạn có muốn là người đầu tiên check thử phần mềm này không?

Cú pháp download phần mềm về dùng thử như sau: Soạn tin: MITV gửi 6777. Sau đó, bạn chỉ cần đăng kí tài khoản là dùng được. (Nếu muốn đăng kí tài khoản tự động, soạn tiếp DK gửi 6377).

MiTV tương thích với các dòng điện thoại chạy hệ điều hành Symbian và Windowmobile. Chỉ cần điện thoại kết nối được 3G hoặc wifi thì bạn sẽ được xem iTV và các kênh đặc sắc khác ở bất cứ đâu rùi.

Mọi thắc mắc, các bạn có thể hỏi tại đây hoặc gửi mail về địa chỉ email: support@mitv.vn

Nguyên Văn By Thành Viên chapcheng

Chỉnh sửa cuối:

kauchunho

Có itv, vtc hd 1,2 vtc1-14 vtv1,2,3 hn1 htv7,8,9 mik nhớ k nhầm là có như vậy. Nói chug đầy đử kênh made in vn. Có thể xem ful hjh. 2g cùg xem đc nhưg mak dắt và dật lắm. Pm này còn nghe nhạc, xem vjdeo, tjn thể thao, thời tjết, chứng kh0án. Nój chug pm quá tuyệt. E oljn bằg đt k thak đc bác chù tp ;d

hungmanh84

Không Dk được mất 3k.
Ai Thích mất tiền oan thì gửi 6377 nhé.
Ảnh tét thử đây :

donghothapcanh

Minh da pm cho ban Tuanphuong va mua dc key voi gia 10k. Hien dag dung ok tren N73. Co 17 kenh, nhung gia cuoc 3G cao qua. Moi xem co may phut bi tru het 1k. Minh xai VT economy. Ma khong biet cai nay co phai tra tien thue bao ko nua.
Posted via Mobile Device

Thuannt8x

free ở đây bác ấy nói có nghĩa là đăng ký gói theo tháng. dùng hay không dùng vẫn phải trả 200k 1 tháng