• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Nokia Facelock v1.0-Nhận diện gương mặt để khóa mở máy...Pro [5/10/2011]

caobang200

cái này scan xong mà di chuyển qua chỗ ánh sáng khác là ko mở đc( vd scan đk ánh sáng bt rùi chuyển wa chỗ ánh sáng khác thì ko unlock đc,nói chung mình thấy fai đúng đk as góc độ như lúc scan)

Dragon459

Manager
Bác thêm ".sis" vào.
Cái này đúng là hơi khó dùng một tý. Chắc tại em dùng SwipeUnlock :D
Mà sao nó lại scan ảnh đen trắng hả bác?
sao lại phải thêm ".sis" vào vậy boy????mình dow về thấy có đuôi sis đầy đủ mà.nhưng cài lại k chạy.:(

boy_online01

sao lại phải thêm ".sis" vào vậy boy????mình dow về thấy có đuôi sis đầy đủ mà.nhưng cài lại k chạy.:(

Em down bằng UC nên nó tên là inline; filename=, phải thêm .sis vào. Hình như phải cài vào C nó mới chạy.

vanngocht

s60v5 chạy ầm ầm mà. Mình cài vào ổ C nó mới chạy. Mới khám phá ra là k cần trượt mở khóa rồi mới nhâtn dạng nữa. Lúc màn hình đã khóa chỉ cần soi cái camera vào mặt là nó tự unlock.

nokia5800ntc

hì. Làm dc rồi. Tớ cài lại lên ổ C là dc. Scan ok nhưng mà có vẻ rắc rối quá. Trượt mở khoá rồi scan face unlock rồi thoát nó ra mới vào dc menu. Hx

Bạn phải đổi pass mặc định của nó thành một pass mới thì scan xong nó sẽ vào mune lun,

tienduc2506

Cài vào mà khó xài wa', nhận hoài ko ra.
potay chủ thớt xài nhận diện chỗ kín ở nơi đông người thì show hàng để mở khóa ak !:))