• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Nông trại vui vẻ - Happy Farm ~ bản sisx gần 6Mb đây!

dung1291985

[HOT] Nông trại vui vẻ - Happy Farm ~ bản sisx gần 6Mb!
Game tiếng Trung..cao thủ nào Việt hóa đc thì tốt quá :D

r.jsp

Trò chơi quá nổi tiếng trên Zing, facebook, ... nên chắc ko cần phải giới thiệu nhìu, lưu ý, khi cài đặt máy sẽ tự gửi 1 tin để kích hoạt khi bạn đăng kí 1 tài khoản..tin nhắn này tốn vài k, nhằm xác thực acc của bạn..sau này bạn vào thông tin tài khoản trong game có thể nhìn thấy số điện thoại của mình đã đc đăng kí..lúc mới choi bạn đc 20000 tiền để mua sắm và bắt đầu xây dựng nông trại theo cách riêng của mình...phiên bản SISx nên đồ họa rất đẹp và hầu như chẳng khác gì trên PC! chúc vui!

DOWNLOAD
http://www.mediafire.com/?cnek1mwtnjm

Kojiro

Super V.I.P
Vấn đề là khi chơi mình có phải online ko em :p Anh sợ cái này lắm à, sài thuê bao mà kiểu này là toi :p

dung1291985

Vấn đề là khi chơi mình có phải online ko em :p Anh sợ cái này lắm à, sài thuê bao mà kiểu này là toi :p

trò này chơi online mà anh, có cả kết bạn...như trên zing ý, e sài gói 300mb /1 tháng nên cũng ko lăn tăn gì...đã test chơi thấy tốn rất ít kb vì dữ liệu game có sẵn đầy đủ trong bộ cài rồi..ko phải load tài nguyên trên mạng nhiều... kb tải về hầu hết chỉ cập nhật thông tin tài khoản mình như số tiền, kinh nghiệm...

dung1291985

Cái này có bên v3 chưa vậy?
Có đủ hết bạn ạ.. trên trang chủ http://nc.sj.91.com/ nhìn bên tay phải có link down đủ đời máy!

方式二:直接根据手机操作系统下载

• 下载91农场 iPhone版 V1.10
  • 下载91农场 Windows Mobile版 V1.10
  • 下载91农场 Symbian S60 3rd版 V1.10
  • 下载91农场 Symbian S60 5th版 V1.10
  • 下载91农场 M8版 V1.1版 V1.10
  • 下载91农场 Android版 V1.1版 V1.10

kennychauus

5230 của em chơi rất là ok !!! nhưng em tải trong trang chủ cho s60v3 thì là bản v1.10 cài vào e61i ko dc ??? có phải chưa hack phone ko???

dung1291985

Game này đã signed nên cài vô tư..chơi ko đc chắc do máy bạn chưa hỗ trợ thui :D

kennychauus

ac có nick nữa sao, tạo acc ở đâu ??? ko phải cài vô rui nó gửi tin nhắn là chơi dc mà??? Hay cái tên mình đặt , tui tên là ericchow đó !!!!!

llTuyetTinhCocll

acc mình là llTuyetTinhCocll .... ( giống tên thành viên nhá.....)....bạn nào thích thì nói chuyện chơi cùng.....

@mấy sư huynh pro phần tiếng tàu: mấy anh việt hóa nó cho mọi ng xài đi.....game này khủng và hấp dẫn quá đi.....

phanminhtri

sao minh cai vao dc roi,mo len load dc 22% thi bao loi,minh onl mobile nen ko danh tv co dau dc