• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Nông trại vui vẻ - Happy Farm ~ bản sisx gần 6Mb đây!

bioreee

Cho mình hỏi tí! sao mấy bác không dùng skyfire chơi nông trai zing cho khỏe

dung1291985

Cho mình hỏi tí! sao mấy bác không dùng skyfire chơi nông trai zing cho khỏe

skyfire hết sài rùi, còn cái này chơi tốn ko nhiều kb đâu, trừ khi bạn add nhiều bạn..đi hái trộm,,tưới rau quả..bắt sâu nhổ cỏ hộ nhiều người...khi thoát game cây vẫn phát triển, nên ko cần phải để game chạy nền làm gì..thỉnh thoảng mở lên xem tình hình thui ;;)

buithihuan

Hixx chưa chơi game này trên pc bao giờ nên chẳng biết chơi thế nào. Lại toàn tiếng tàu nữa. Hixx. Vào game mà chẳng làm gì đc. Bùn quá. Cao thủ nào vh game này đi

natan

haha các cao thủ nhà ta chỉ rành về tiếng Anh thui còn tiếng Hoa thì bó tay rùi

angelboy12

Mình đang việt hóa.vì thấy hay nhưng mới được 1nửa. Các làm sao để kết bạn ko vậy chơi hoài mà ko biết làm sao để có bạn

angelboy12

Mắc bận quá nên chưa úp bãn việt hóa được cho a e. Bật mí trước ràng bản mình sắp úp lên rất tuyệt à nha hì hì.

buithihuan

Mình có 1 đống bạn nhưng toàn china thì phải, tên nhân vật là lêdung. Lên cấp 18 rồi. Mà cái lv kg biết sao mới đc nhỉ. Thấy có thằng china lv4 còn lv1 thì nhiều, 2 3 chưa thấy. Chơi game nhưng toàn ô vuông vì máy kg hack:D

angelboy12

Các bạn nào đang chơi ko vây. Hãy kết bạn nào. Số tài khỏan để kết bạn của mình đây. Sj2529629 các bạn vào dòng kết bạn sau đó ấn ok là được nào. Tối nay mình úp bãn việt hóa 98% cho các bạn.hjhj