• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot! Operamini 6.0 dành cho symbian s60v2

Huuhoang9793

Hot! Operamini 6.0 dành cho symbian s60v2 đã cập nhật bản Việt Hóa

Hôm nay operasoftware đã phát hành bản chính thức operamini 6 dành cho s60v2. Phiên bản mới với nhiều cải tiến. Các bạn vào trang chủ http://m.Opera.Com để download nhé.Sau nhiều ngày làm việc cùng đứa bạn cuối cùng thì cũng cho ra lò bản Việt Hóa anh em test thử và cho ý kiến nha. Link download bản VH: http://files.myopera.com/newworld535/files/Web/OperaMini_6.0.Vn.sis?1301200359

Đính kèm file dùm chủ thớt đây:D down về xóa đuôi 7z ròi giải nén là được.Mình dùng thấy vẫn tốt đấy chứ,có bị lỗi gì đâu(mh đang dùng N70,xài font đa ngôn ngữ của anh Đào Quang Sự đó:D)

---> Download: OperaMini.rar.7z‎ (713.7 KB)

Chỉnh sửa cuối:

viphanoi86

mình dùng N70 cài vào bị lỗi font bạn ơi, mặc dù cài font rồi dùng bản 5.1 thì không bị, có cách nào khắc phục không bạn

Sieuxathu12a2

Chẳng có thêm chức năng gì cả mà bản này còn bị lỗi font nặng hơn bản trước,lên mang toàn bị mất chữ rất khó chiụ.Hic

bestgames

Member
Tải tệp JAR, JAD vẫn cứ phải dùng trình duyệt của máy. Chán thật!
Giao diện gọn gàng hơn nhưng đen thui nên nhỉn hơi "nghèo nàn".

Huuhoang9793

Vì là bản mới cập nhật nên chưa có thời gian fix lại lỗi font mong ae chờ đợi một thời gian hi vọng sẽ sớm ra mắt bản sữa lỗi.

lohado

mình dùng N70 cài vào bị lỗi font bạn ơi, mặc dù cài font rồi dùng bản 5.1 thì không bị, có cách nào khắc phục không bạn

Bạn ơi cho mình xin font không bị lỗi của bản 5.1 với.Bản 5.1 mình thử nhiều font lắm rồi nhưng vẫn bị lỗi.

muctimonline

mình dùng n72
khi vào ứng dụng nó cứ ở màn hình load hoài ah
không vào được
hic làm mình mừng hụt

Trannguyenhoang

mình dùng n72
khi vào ứng dụng nó cứ ở màn hình load hoài ah
không vào được
hic làm mình mừng hụt

Đang load thì bạn out ra rồi vào lại là được thôi, mình cũng dùng n72 và cũng bị vậy. Out ra vào lại load fát được ngay, dùng sướng fết

bonghge

Operamini 6.0 S602nd

Đính kèm file dùm chủ thớt đây:D down về xóa đuôi 7z ròi giải nén là được.Mình dùng thấy vẫn tốt đấy chứ,có bị lỗi gì đâu(mh đang dùng N70,xài font đa ngôn ngữ của anh Đào Quang Sự đó:D)

Mutaibeo

Dùng font của ĐQS 6,9MB.Ko bị lỗi gì hết.Muốn dùng tiếng Việt thì các bạn dùng sisboom bung ra lược bỏ hết rsc ko cần thiết,chỉ giữ lại VI rồi đóng gói lại là ok.

nttrung90

Bản này lỗi quá.Mình vào đến lúc load font thì đơ máy phải tháo pin mấy lần.Hjx

Mutaibeo

Ko đơ đâu bạn.Mình dùng n70 load font mất 15phút.Lúc nó load font thì phải đợi đừng đụng gì đến máy.

nttrung90

Ko đơ đâu bạn.Mình dùng n70 load font mất 15phút.Lúc nó load font thì phải đợi đừng đụng gì đến máy.

uk.hôm wa mình phai tháo pin 4 lần.tự nhiên hôm nay ko load font nữa dùng sướng thật.mình cũng dùng n70

muctimonline

dùng qua mấy hôn trên n72 thấy cung ok
font thì chả nhớ dùng font nào nữa nhưng chỉ mấy trăm kb thôi nhưng cũng ok hết ko sao cả
nói chung dùng được

Đã có bản việt hóa rùj đó.Aj có thì up lên lun nha.

trời ơi cái này thì có chức năng gì đặc biệt đâu ma phải vh chứ
dùng được s60v2 rồi mà lại phải vh nữa hả

nokia_n72

Dùng font của ĐQS 6,9MB.Ko bị lỗi gì hết.Muốn dùng tiếng Việt thì các bạn dùng sisboom bung ra lược bỏ hết rsc ko cần thiết,chỉ giữ lại VI rồi đóng gói lại là ok.

Bạn ơi cho mình xin font 6.9mb này với

Sieuxathu12a2

Dùng font 2in1 là ngon nhất,chẳng phải kiểm tra font,không đơ máy tẹo nào

Chỉnh sửa cuối:

Dinhthuy7na

mình dùng n70 mà có thấy lỗi gì đâu,rất ổn định,anh em bị sao thé nhỉ.dùng font tiếng việt tuyệt vời ý là ok.