• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT Phương pháp + Thảo luận port FW C6 cho S60v5

toanckak5

có ai liều port s^3 sang s^1 thử xem có lên nguồn k.

Em rất mún thử . Nhưng e k có máy s^3. Có mỗi 5233 ak. Ak ai hướng dẫn e port sysbian 3 sang 5233 đi em xung phong lun. Chứ dùng hoài cfw c6 ngán rùi.

toanckak5

a nào tiên phong việc này mà thành công cả tg sẽ nhớ công mãi

Port kiểu j. Nhìn n8 s^3 trong ngon ghê. Nhìn mà thèm . Ai port s^3 for 5233 em se xung phong thử đầu tiên. E và mấy đứa bạn toàn dùng 5233 ok thoải mái máy để test nha

Luu_Tan_Vu

Em rất mún thử . Nhưng e k có máy s^3. Có mỗi 5233 ak. Ak ai hướng dẫn e port sysbian 3 sang 5233 đi em xung phong lun. Chứ dùng hoài cfw c6 ngán rùi.

mai rảnh mình port x7 hoặc n8 cho. Nhưng k chắc lên nguồn đâu nha. Mình chỉ cần lên nguồn thôi

jack_hunter97

Hay quá lại thêm 1 đứa con ra đời cầu mong hiệu quả khoái cái hs kéo qua kéo lại kéo tới kéo luôn cho nó sướng

thangku1989

chuyện đó thì k xảy ra đâu nhưng sẽ rất nhiều lỗi. Chỉ port để test cảm giác thôi. Đầu tiên là phải thay cpu nếu k là quăng máy

cpu chính là mêm của máy phải không hay là mod cpu thôi

toanckak5

mai rảnh mình port x7 hoặc n8 cho. Nhưng k chắc lên nguồn đâu nha. Mình chỉ cần lên nguồn thôi

Oh . Hay đấy em xug phog luôn. Cùng lắm là cho em nó ra tiệm vài hôm nghỉ mát tý . Bắt em nó làm việc suốt rùi .