• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot !!!] [Rom A800S]Cyanogen Mod 10 Jelly Bean 4.1.2 - COOK BY GIALAIPRO.COM

quocgl

rom này là rom restore bạn phải copy thư mục restore theo đường dẫn clockworkmod/backup/ giải nén và đổi tên file thành 1970-03-27.08.14.47 rồi restore . đã test và fix các lỗi . chỉ còn lỗi bị ngược. có nghĩa là bấm bên phải thì nó ra bên trái . ví dụ mở cái lock thì kéo ngược lại. hix.... cao thủ nào giỏi về cook room sửa lại lỗi này là okie . anh em có rom mới ngon lành để xài. anh em down nhanh rồi up lên trang khác dùm em. vài ngày nữa em del link X_X

Link Download

Chỉnh sửa cuối:

123loli

Chưa được hả bác? Bác cứ up lên rồi để các bác hiểu biết về rom cùng nghiên cứu rồi fix lỗi kia xem. Pin sử dụng và pin chờ có ổn ko bác? khoảng bao nhiêu %/ mức thời gian cụ thê?

mrbembem088

link đâu rồi bác ơi? mỗi lock screen bị lệch cảm ứng thôi à? dùng mượt đc như bản 4.1 k bác ??

Chỉnh sửa cuối:

laphicau

Chờ bản restore của bạn
ps: bó tay cái kiểu hỏi của 4rum: 091 là đầu số của nhà mạng nào?

hathanhtam

Đây có đúng là rom của a800s không thế. Bác cho xem cái model máy vs.
mà bản này có j đặc biệt ko

mrbembem088

chạy đâu rồi chủ thớt ơi cái vấn đề ngược cảm ứng k trả lời cho ae đc 1 câu à:-/

mrbembem088

mình đang nghiên cứu cách fix. fix được thông báo liền cho bạn nha

nếu như thế thì phải đành nhờ bác atulaphan fix thôi :( mình tưởng mỗi lockscreen thôi thì ngon quá :D đag dow và test đây :D

quocgl

mỗi khóa bị ngược hay tất cả vậy bác ơi
khóa ngược chắc do rom JB tinh chỉnh lên 5 cột. còn rom ics 4 cột nên xảy ra hiện tượng này. icon 5 hàng. ấn ứng hàng 1 thì ra ứng dụng hàng 5 , ấn 2 ra 4 hàng thứ 3 không sao.các anh em cùng nghiên cứu giải quyết vấn đề nhé.:D

quocgl

ae cứ down về nhưng nên cân nhắc trước khi up bản rom này nhé.
anh em yên tâm mà úp , úp xong không xài thì up lại bản cũ chả có vấn đề gì.mình test rồi. ai rãnh rỗi mà đi hại anh em. mà cái này chỉ dành cho anh em test fix lỗi thôi nha. fix lỗi bị ngược xong mới dùng tốt được. :)) up xài thử cho biết jb 4.1.2 như thế nào .:mad:)

mrbembem088

anh em yên tâm mà úp , úp xong không xài thì up lại bản cũ chả có vấn đề gì.mình test rồi. ai rãnh rỗi mà đi hại anh em. mà cái này chỉ dành cho anh em test fix lỗi thôi nha. fix lỗi bị ngược xong mới dùng tốt được. :)) up xài thử cho biết jb 4.1.2 như thế nào .:mad:)

vừa thích vừa run quá bác ơi :( đang chờ bác atulaphan test và fix :D

atulaphan

bạn cho mình xin cái link gốc, vì mình tìm trong các web của TQ ca ngay nay mà ko thấy bản này.

quocgl

có anh em nào down xong và dùng thử chưa. không quen hơi bị bất tiện . nhưng công nhận bản này good thiệt , pin rất ngon và rất mượt . độ trễ gần như bằng 0.:-?

123loli

có anh em nào down xong và dùng thử chưa. không quen hơi bị bất tiện . nhưng công nhận bản này good thiệt , pin rất ngon và rất mượt . độ trễ gần như bằng 0.:-?

Link gốc bản này ở đâu vậy bác? Bác atulaphan đang tìm link gốc kìa:D

mrbon14

nghe bác bảo pin ngon máy mượt ko lag mà phê thế ^^
ko biets cài vào máy mình ntn :D