• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT:RÚT THĂM TRÚNG THƯỞNG CHO AE PV - CƠ HỘI DUY NHẤT TRONG NGÀY HÔM NAY

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Nhân dịp kỉ niệm sự kiện hoạt động của các forum điện thoại tại Việt Nam,hãng NOKIA tổ chức chương trình rút thăm trúng thưởng may mắn,đặc biệt chỉ có duy nhất tại PDAViet \-/\-/\-/

GIẢI NHẤT : 1 chiếc điện thoại Nokia X6

GIẢI NHÌ : 2 chiếc điện thoại Nokia 6300

GIẢI BA : 5 chiếc điện thoại 1202 - 2

HÌNH THỨC THAM GIA CHƯƠNG TRÌNH RÚT THĂM MAY MẮN :

Điền đầy đủ thông tin họ tên,ngày tháng năm sinh và số điện thoại trong topic này.Chương trình chỉ có duy nhất trong ngày hôm nay,kết quả sẽ được công bố vào giờ chót,nhanh tay nào anh em ơi \-/\-/\-/

Auto

Oh...có trò mới chơi đê...

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Chủ thớt cố tình giấu giải đặt biệt à nha.
Bổ sung thông tin:
Một giải ĐB là chiếc Honda SH 300i

JongZiZi

Có nói láo ăn tiền ko đó. Cho cái link dẫn chứng coi bồ tèo. Đừng làm mừng hụt à nha.
Coi đá banh, sáng dậy ko nổi đang wạo nà. :(

Chương trình này ở đâu ra vậy. Xin giấy của tui chưa mà giám mở hẻ? :D

TruongHan

Super V.I.P
Tui là tester của NOKIA mà,chương trình kín của Nokia làm gì có link dẫn chứng,ai không đăng kí thì đừng spam nha,thanks =D>=D>=D>

NhatToai

Super V.I.P
Anh không tin cũng không sao,giải ĐB vẫn là giải ĐB,mình sẽ đảm bảo nó vẫn là SH 300i!!!

toan_829

Hôm nay CÁ THÁNG TƯ nhá,k chắc bị dính k nhưng các bác đăng kí e cg đăng kí :D
http://www.pdaviet.net/member.php?162024-toan_829

Nhân dịp kỉ niệm sự kiện hoạt động của các forum điện thoại tại Việt Nam,hãng NOKIA tổ chức chương trình rút thăm trúng thưởng may mắn,đặc biệt chỉ có duy nhất tại PDAViet \-/\-/\-/

HÌNH THỨC THAM GIA CHƯƠNG TRÌNH RÚT THĂM MAY MẮN :

Điền đầy đủ thông tin họ tên,ngày tháng năm sinh và số điện thoại trong topic này.Chương trình chỉ có duy nhất trong ngày hôm nay,kết quả sẽ được công bố vào giờ chót,nhanh tay nào anh em ơi \-/\-/\-/

Ôi a ơi,thế rút bằng cái gì,rút ntn ạ?Bao giờ đến h chót hả a :-??

Chỉnh sửa cuối:

JongZiZi

Theo thông tin nội bộ. Quyết định tăng phần thưởng với hiện vật Mobiado 105 GCB 24K

Chỉ còn 14h nữa chương trình kết thúc. Nhanh chân lên. Số lượng có hạn. Ýe ye \-/

panrai

Super V.I.P
đúng là hôm nay là ngày cá tháng 4 thật đó sáng h vào xem thì ăn 2 trái mìn rùi :)):))
@ALL : ko biết đây tới chiều còn ăn bao nhiêu cái nữa,chắc chết em quá mấy đại ca ơi :(:)(:)((

cupidbaby

thấy các bác tham gia em cũng làm 1 suất :p:
họ tên : Phan Tự Toàn
ngày tháng năm sinh : 08/09/1988
và số điện thoại : 098 495 1776!
:D

TruongHan

Super V.I.P
đúng là hôm nay là ngày cá tháng 4 thật đó sáng h vào xem thì ăn 2 trái mìn rùi :)):))
@ALL : ko biết đây tới chiều còn ăn bao nhiêu cái nữa,chắc chết em quá mấy đại ca ơi :(:)(:)((

Cá tháng 4, ai chém gió bannick lun =)) =)) =))

PS : Ai không đăng kí thì sang nhượng quyền của mình cho các thành viên khác nhé,xem như mất quyền đăng ký rút thăm,thanks =D>

Status
Không mở trả lời sau này.