• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT:RÚT THĂM TRÚNG THƯỞNG CHO AE PV - CƠ HỘI DUY NHẤT TRONG NGÀY HÔM NAY

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Lâu quá không bannick nay là cơ hội tốt đây ... TLG đăng ký đầu tiên thì chí ít cũng lụm được em China Anh Hùng của bé Zizi hoặc phải x6 của Hân ...

Giao cho Auto và DL kiểm tra các phần thưởng nhá ... cuối topic mà ko trao thưởng thì cho mấy bác này lên đĩa hết (không phân biệt cấp bậc - chém gió là hốt hết) :ar!

DreamLand

Vừa được xác nhận, sự kiện này thật 100%. Giờ em đăng ký còn kịp nữa ko anh Hân :O

hihoha

Well-Known Member
Có một nhân vật xin được giấu tên nhờ hình đăng kí hộ.

HỒ SƠ ĐĂNG KÍ

oanhngo

Haaaaaaaaaaaaaa Vừa vừa thoy! người ta còn tin làm dzữ wa người ta nghi ngờ người ta biết hết haaaaaaaaaaaaâ :))

DreamLand

Mọi người kỳ quá à !!! Giải thưởng anh TruongHan đang giữ, ai trúng thưởng thì người đó nhận, hok lẽ anh Hân hok trao giải, hok lẽ ...hehehe

Hoden

Super V.I.P
nói dóc gớm thiệt

tui trúng được chiếc sh rồi .........đi nhậu rữa xe anh e ui.............\-/

oanhngo

nói dóc gớm thiệt

tui trúng được chiếc sh rồi .........đi nhậu rữa xe anh e ui.............\-/

Hoden nói xạo đó! =)) =)) =))
Tui Trúng trước nè ! mới lấy zìa nhà nè! \-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

Có hình cho coi lun nà !

AnhPheCT

Có khi nào rút thăm trúng cái hình làm Logo Avatar chơi hông ta! :-?:-?:-?! :(~X:)-/:)):D

toan_829

Có lẽ nào đêm nay bác chủ thớt thông báo có bao "con cá" đã cắn câu k ta?? :-?? :-?? :-??

saodoingoi142

Moderator
Hic!!!_Cơ hội ngàn năm có một trên Ngôi nhà PDAViet không thể không tham gia đc !!!_Nếu được giải thì quá tốt (thực sự nếu trúng thì xin Ủng hộ ngay vào quỹ PDAViet với số tiền 500.000 VNĐ );Còn nếu không trúng thì cũng xin đc chân thành cảm ơn Ban điều hành và Ban tổ chức đã có 1 chương trình rất hay cho anh em PDAViet!!!

Vâng đây là Hồ sơ "trích tứ ngang" của mình nè!: http://www.pdaviet.net/member.php?187991-saodoingoi142

Status
Không mở trả lời sau này.