• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT - shMessenger version3.1.7 -thêm phần mềm chát phiên bản mới

linhhon0007

đây là một phần mềm chát mình không biết có trên diễn đàn chưa nhưng đây là version mới nên mình úp lên,bạn nào thích thì tải về dùng,mình thấy nó cũng khá hay đó,có cả hình Avatar luôn,nói chung là rất gần với yahoo,bạn chỉ cần vào trang chủ của nó đăng ký 1 cái account là dùng ok luôn.mình test trên P990i rất ok.

các bạn chịu khó vào đây down nha,link: http://www.mediafire.com/?sharekey=34b2dc66f87d049d5bf1f12f1ff3f30ae04e75f6e8ebb871

Chỉnh sửa cuối:

mrhadobac

Hic, bản này cũ ra lâu rồi mà bạn

Mà mình cảnh báo nhé, do vụ Avatar nên phần mềm này lúc chat tải về rất nhiều! Nếu bạn nào không dùng GPRS miễn phí thì thôi, còn nếu bạn nào muốn tiết kiệm thì ko nên dùng!

Chỉnh sửa cuối:

linhhon0007

Hic, bản này cũ ra lâu rồi mà bạn

Mà mình cảnh báo nhé, do vụ Avatar nên phần mềm này lúc chat tải về rất nhiều! Nếu bạn không dùng GPRS miễn phí thì thôi, còn nếu bạn muốn tiết kiệm thì ko nên dùng!

Cái mà bạn nói tải nhiều dung lượng thì đúng rồi nhưng còn bản cũ thì mình không biết có bản mới hơn vì trang chủ của nó chỉ có bản này là mới nhất theo mình biết thôi nên gửi lên anh em diễn đàn thích chát tải về dùng cho vui vậy thôi hihi!thân.:-?