• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*[HOT]*Tetraedge.Atlantis.Redux.v1.00.S60v3.full.BiNPDA

traihp9001

Well-Known Member
Tetraedge.Atlantis.Redux.v1.00.S60v3.full.BiNPDA​
Game chất lượng cao 54 MB thể loại phiêu lưu dàn trận.Đăng kí với bất kì số nào 12345 chẳng hạn

Link :
http://www.4shared.com/file/3750339...0S60v3fullBiNPDA.html?dirPwdVerified=a7061943

traihp9001

Well-Known Member
Hướng dẫn cách chơi Atlantis.Redux.v1.00

Quest 1: Con quay Spin
Sau khi xe hỏng tìm đường đi đến chỗ có cái hang, dò một tí là ra ngay ý mà, gặp thằng lính thì bỏ đi vì hỏi nó mất công thôi. Vào cái hang đi đến tận cùng có một cái cửa tròn nhưng ko vào được đâu, quay sang trái tìm con quay và nhặt nó. Rồi bắt đầu kick vào cửa đó rồi giải quest sao cho trên hình tròn hiện đủ 5 ngôi sao, vị trí bắt đầu gồm có 5 phần để tạo 5 ngôi sao nhưng không phải bắt đầu từ đâu cũng được mà phải dò sao cho đúng vị trí vì khi con quay va phải ngôi sao đã được tạo sẽ làm mất ngôi sao đó. Quest này dễ nhất và dò cũng không khó nên mọi người tự dò nhé vì viết ra dài dòng lắm.
Quest 2: Thoát ra khỏi căn hầm mộ
Sau khi qua cánh cửa tròn rồi thì gặp hầm mộ, đi sang bên trái hình ngôi sao có con mắt xoay được dùng để mở nắp mộ để con zombie ra được. Bên phải là bức tường có hướng dẫn cách xoay mắt cụ thể là : trái phải phải trái phải trái ko nhớ rõ lắm.
Quest 3: Thực hiện các quest nhỏ của bản đồ
- Lấy cây hồi sinh ở hang trên hòn đảo nhân sư ( quá dễ )
- Lấy bức tượng ở ngôi đền của hoàng hậu(trên cùng) : Cần sắp xếp bức tranh theo thứ tự nhưng toàn tiếng anh đã dịch sang TV đại để như sau mọi người theo đó mà sắp xếp :
+ Oris là pharaon và Iris là vợ
+ Sept là anh em sinh đôi với vua và trong lòng có mưu đồ bất chính
+ 1 bữa sept mang quan tài đến buổi tiệc để mọi người thử
+ Mọi người đều ko vừa chỉ có Oris là vừa
+ Trước khi ông ta kịp thoát ra thì sept đã vứt nó xuống sông
+ Bà vợ thương chồng đi tìm và đã thấy nó
+ Bà giấu đi nhưng đã bị sept phát hiện
+ Sept tìm thấy và cắt Oris làm 14 phần
+ bà vợ nhặt 13 phần ghép lại và hồi sinh cho ông
+ sau đó bà ta sinh cho ông ta 1 đứa con Falcon...
+ ng mà sau này là thần chết.
Sau đó bà hoàng hậu cho 1 bức tượng nhỏ
- Mang bức tượng đó tới chỗ mấy cây dừa trên bản đồ và gặp thằng đánh cá, đưa nó cái đó để câu cá nó sẽ cho 2 item là cái cân và cái hình mặt người.
- Mang 2 item đó tới đền có cầu thang đá đặt cân lên cái trụ bên trái và dán mặt người lên cái hòm đá là hòm sẽ mở và sẽ có 5 cái lông chim. Lấy 1 cái thôi cái nào cũng được
- Đến ngôi đền còn lại của vị vua rồi đặt hồi sinh và cái lông lên 2 cái trụ đá thì cái lông sẽ biến thành con phượng hoàng cháy và hồi sinh từ đống tro tàn của chính nó.
- Trở về cái hang và cầm cái hộp rồi kết thúc quest

Các quest còn lại để từ từ nha

Nên tắt âm thanh để tiết kiệm pin vì cái này hao pin quá đi vừa sạc xong chơi đã thấy hao gần hết rồi.

MinhThang

Manager
Mình không thích chơi games lắm vì không biết cách chơi games này nghe giới thiệu rất hấp dẫn nhưng nặng vậy hả bạn cài vào thẻ nhớ thì chắc rồi nhưng khi mở ra chơi nó chạy có ì ạch không bạn.

traihp9001

Well-Known Member
Ông này cũng ở HP vớ vẩn quen nhau.CÓ vẻ cũng thích tìm tòi như mình:D
Add nick yahoo : manhhavirgo8x có gì giao lưu nhé..Mà bác ở phố nào thế;;)

ái chà,ông ở chỗ nào vậy.nếu thích gặp tui cứ đi ngc chiều đg Lê Lợi là gặp liền ( miễn phí tiền phạt tội đi ngc chiều nhưng phải gặp đúng tôi chứ nhầm thì ...150k=)).
Mod cho anh em xì pam 1 xíu nha

sao mình không dow dc = idm vay,dow kiểu kia lâu we!game chắc hay lem':))

down mà ko thanks chẳng lẽ lại ko trả lời bi giờ.Bạn chờ khi nào nó hiện lên dòng chữ "Click here download " click chuột phải vào dòng đó chọn " Download with IDM " là ok.Mới có bản IDM 5.14 build 3 đó. bạn nào cần pm mình

Last edited by a moderator:

nguyenvansang

Well-Known Member
Có mấy chục MB thôi mà . Đã có máy xịn mà ko test Soft + Chơi games thì phí quá. Games này thuộc thể loại khám phá nên ít người chơi

zero04111990

Mình cài cho con 6120 classic mà no báo lỗi: "...not enough memory" là sao bạn? mặc dù thẻ nhớ máy mình còn trống 1GB ?

lamnt0702

Bác nào chơi qua trò này rồi thì cho a e vài nhận xét với,về nôi dung game,hình ảnh,âm thanh nó thế nào?

Đang down bản full của anh Công,nén lại rồi mà tận 196.355mb :D Ko biết game có khủng như dung lượng của nó hem :))

traihp9001

Well-Known Member
Bác nào chơi qua trò này rồi thì cho a e vài nhận xét với,về nôi dung game,hình ảnh,âm thanh nó thế nào?

Đang down bản full của anh Công,nén lại rồi mà tận 196.355mb :D Ko biết game có khủng như dung lượng của nó hem :))

Anh ơi,em down về thì nó là file *.exe :-?? Đọc tài liêu đính kèm thì thấy bảo đây là file dành cho pocket pc :-??

file của trò này chỉ có ~ 55MB thui.game này tương thích trên cả S60,S60v3,pocket pc...chủ yếu bạn cần tìm đúng file cài theo hệ điều hành mà thui.
game này theo thể loại giải đố đi cửa
p/s:link download ở đầu bài vẫn bt mà

nnq_mm

Ko cần đâu.Ở đây cũng có đủ bộ.135Mb nè :)).Bản Full 100% >:).Cần up lại hem =))

Em vào đây mà tải về nhé: Here

P/s: Chỗ mấy cái mũi tên vàng hay xanh đó.Chọn cái nào cũng đc ;)

Anh gửi cái link toàn tiếng trung tụi em hổng biêt tải chỗ nào hết. Em xài máy E63 thì tải link nào hả anh? hướng dẫn lại giúp em với

Em tải về 1 bản thì lại là file cho PPC.

Bản 54Mb của bác chủ là màn hình đứng mặc dù thấy screenshot là màn hình ngang. Vậy cái này có bản nào cho màn hình ngang như E63 không bác. Thể loại này em khoái lắm, giống Siberi trên PC vậy. Mong các bác giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:

Le_Quang_Minh

hic..game hay lắm,nhưng chỉ chơi được rên màn hình 240x320 thôi,còn màn hình 320x240 thì bị mất hết 1góc,nhìn khó chịu lắm!

nnq_mm

em thấy ảnh trên là màn hình ngang mà??? Giúp với. Em khoái thể loại này lắm