• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Hot) Tổng Hợp Các Game Dàn Trận Hay...

mandyhades

#1: Art of war 2 : global confederation

Bạn đang gắn liền với một sứ mệnh mà tương lai của nhân loại đang phụ thuộc vào bạn. Liên đoàn bạn phải ngăn chặn một cuộc nổi dậy ở Peru

Để đạt được các mục tiêu của bạn phải hoàn thành 7 nhiệm vụ của các chiến dịch.Với các bản đồ đa dạng, từ rừng già Amazon đến dãy núi Andes. Trò chơi có nhiều loại máy móc, robot, thiết bị và nâng cấp chúng lên. Mỗi bên có thiết bị độc đáo khác nhau với các tính năng của nó và thông số khi chiến đấu đều có sự riêng biệt

download:

#2 WarFare

download:

#2 : bản Việt hóa của Art of war 2 : Global confederation đây

download:

#3: Armies of Waf

download :

#4: mega towns men

download:

#5:Guns’n'Glory

download:

#6 FieldRunners
Fieldrunners là một trò chơi thuộc thể loại Tower Defense, kẻ địch xuất hiện từ hai hướng của màn hình, khi chúng đi tới điểm cuối của màn hình đối diện, bạn sẽ bị mất máu,và Game Over khi máu cạn hết, qua nhiều vòng chơi cấp độ của kẻ địch sẽ tăng lên cùng với một số máu khổng lồ. Bạn phải xây dựng các trụ phòng thủ một cách hợp lý, dẫn dắt quân địch đi càng lòng vòng càng tốt. Bên cạnh đó là nâng cấp những trụ phòng thủ dàn trải đồng đều, chớ nên tập trung vào một trụ siêu nhân duy nhất. Tại những khúc quanh hình chữ U, bạn nên xây dựng một trụ mạnh hơn các trụ còn lại một chút, chúng sẽ làm quân địch tốn khá nhiều máu.Như vậy,hãy cố gắng tính toán sao cho hợp lý,và chắc hẳn bạn sẽ thấy trò chơi cũng thật thú vị.

download:

#7: Revival 2
Giới thiệu:
Revival 2 là phần tiếp theo của tựa game chiến thuật theo lượt bán chạy nhất trên mobile. Game có đồ họa đẹp mắt và hệ thống điều khiển trực quan cho phép người phát động một cuộc thập tự chinh có quy mô toàn thế giới ở bất cứ đâu. Revival 2 giữ lại những gì thú vị nhất của dòng game và tạo ra một bước tiến vượt bậc khi cung cấp hơn 200 bản đồ trong game :-|. Một cải tiến quan trọng nữa là cho phép nhiều người chơi trên cùng 1 thiết bị, song song với hệ thống chính trị phát triển và nhiều công cụ mạnh về mặt ngoại giao. AI của game cũng đã có những bước phát triển.

Một vài điểm nổi bật:
- Mang phong cách của dòng game “Civilization”
- Có thể chơi nhiều người trên cùng một máy.
- Không gian rộng lớn với trên 2000 hành tinh để chinh phục.
- Độ khó có thể điều chỉnh được.
- Ngoại giao - một công cụ hữu dụng trong game, chính trị - một phần quan trọng của gameplay.
- 25 loại công trình và 25 đơn vị quân để điều khiển.
- Chơi theo cốt truyện.
- Những đặc điểm của game TBS: khai thác tài nguyên, xây dựng công trình và phát triển công nghệ, lục chiến và thủy chiến, điểm kinh nghiệm và các nâng cấp.
- Đồ họa sinh động và âm thanh cuốn hút.

download:

#8 : Robo defense
đây là một bản MOD java từ hệ máy Android , những bạn nào chơi qua chắc đều không thể quên được sự hấp dẫn của nó
nhiệm vụ của bạn là ngăn chặn bọn Robo của kẻ thù đang tìm cách đào tẩu khỏi khu vực chiếm đóng của bạn
game với đồ họa 3D khá đẹp mắt cùng lối chơi đơn giản nhưng hấp dẫn đang chờ đợi bạn

download:
( bản full , đã cr@ck và VIỆT HÓA )

#10: Tank Attack

download:
Nếu hay nhớ thank động viên tinh thần tui nha ,:D

update thêm,game hay vô đối tổng hợp luôn:

#1 iron sight:

download:

#2 squadron:

#3 GAME khủng dành cho những bác mê kinh doanh
Monopoly Transport Tycoon Deluxe(9mb):
+Game này là xây dựng công ty vận chuyển của riêng bạn có thể mua thêm xe, máy bay xây thêm đường xá ga xe lửa xe bus... Để công ty phát triển thêm
+Game cho PC giờ đã có trên s60v5
+Cách cài đặt:các bạn cài tất cả file .six vào máy sau đó copy tất cả file trong thư mục data trong file download chép vào thư mục openTTD\data sau đó vào game trong phần advance setting vào phần interface bấm vào interaction click chọn left click scrolling bật thành on

#4 Game AssasinsCreedBrotherhood I, II, III ,làm mưa làm gió 1 thời...

Chỉnh sửa cuối:

lastlov3

Hay..còn game nào tổng hợp luôn đi
Mình thích nhất là thể loại dàn trận và defense mà.
Thank

Lori_hd

nhìu game hay, bác chủ thớt up nhiu2 game hay nữa cho mọi người cùng chiến nào, nhớ chia riêng tuèng thể loại nhá ^^

mandyhades

nhìu game hay, bác chủ thớt up nhiu2 game hay nữa cho mọi người cùng chiến nào, nhớ chia riêng tuèng thể loại nhá ^^
cuối tuần đưa gấu mẹ đi chơi roài,hẹn tuần sau nha, :D
Thiếu MAJESTY r` chủ thớt... game đó hay mà qen qá mà.
như topic của hoangnam8820010 ,tôi chơi trên pc game này roài nên ko thik chơi trên s60v5 lém.Cảm ơn đã nhắc nhở,sẽ bổ xung sau
đồ hoạ trên pc đây:
[video=youtube;Z5t1jiZ_bko]http://www.youtube.com/watch?v=Z5t1jiZ_bko&feature=player_embedded[/video]

maihoangphuc

mình mê game chiến thuật với thể loại kinh doanh lắm..chủ thớt có thì up cho ae chơi và cảm nhận nhé..tks

lastlov3

Game monopoly transport tycoon deluxe hay quá mà ko bít chơi.
Vào game rùi chả bít xây dựng hay làm j để kiếm tìn.
Ai help phát

mandyhades

Game monopoly transport tycoon deluxe hay quá mà ko bít chơi.
Vào game rùi chả bít xây dựng hay làm j để kiếm tìn.
Ai help phát

chủ thớt sao máy dường link dánh vào k tháy hjện dường link dow toan erro k à

làm sao dể giải nén file warfare vậy chủ thớt

Toàn game hay.Chủ topic tâm huyết với game mobile nhỉ.Thanks
Lâu lém mới quay lại box này vì tớ chuyển sang dùng androi rùi.
Các game ở trên nếu link bị error hay không biết chơi bạn có thể search google.
have fun!!!

huynhtanduoc

thanks may ban nhiu game hay qua

Lưu Ý Viết Tiếng Việt Có Dấu nhé bạn =.=

Last edited by a moderator: