• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Truyện ebook đặc sắc cho mobireader

bvht

18+ ni` mình thấy truyện này khá hay share cho ae nào chưa đọc
Cửa hiệu punk, người tình punk, sex, xăm trổ, và cả split-tounge, thế gian dường như thu lại còn bấy nhiêu thứ ấy đối với Lui, cô gái mới lớn giữa Tokyo hiện đại một đại diện của thế hệ trẻ Nhật hậu bong bóng: quá non nớt nhưng cũng đã quá già vì sống. Lui sống cùng Ama, một cậu trai quậy phá nhưng chung tình, thỉnh thoảng cô tới Desire, một hiệu punk, để xăm rồng và kỳ lân lên vai, kèm chuyến phiêu lưu thể xác với một kẻ cũng mơ hồ như toàn bộ thế giới vây quanh, tên là Shiba-san. Tình yêu chưa chín mùi, tình dục đầy khoái lạc và tăm tối. Chỉ có chẻ lưỡi với xăm mình là khúc ca mới của bản ngã đang lần mò tìm lối thoát. Giải mã cuộc sống đầy ắp tự do cá nhân, dị biệt, vừa buông thả vừa thơ ngây của những người trẻ tuổi đó bằng một câu chuyện đơn giản nhưng gợi cảm, Rắn và khuyên lưỡi chính là tác phẩm độc đáo đã mang lại cho Kanehara Hitomi giảia Adutagawa 2004. Năm đó nhà văn mới hai mươi tuổi.

"... Tôi liếc trả thì Shiba-san nhìn xoáy vào tôi bằng ánh mắt của một gã bạo dâm.

"Cởi ra!"

Tôi đứng lên theo lệnh của Shiba-san. Chiếc váy đầm hở nách dính chặt vào lớp da nhớp mồ hôi, lúc cái khoá được kéo xuống, một luồng không khí mát lạnh ùa vào. Shiba-san ra chiều dửng dưng liếc nhìn cơ thể tôi khi tôi tụt chiếc váy xuống sàn nhà.

"Người cô em thon thả quá. Nhưng sau này mà béo lên, da căng ra là hình xăm xấu lắm đó".

Tôi cởi nốt áo ngực và quần lót, chúng đã ướt đẫm mồ hôi. Sau đó tuột giày và ngồi lên giường.

"Không sao đâu. Cân nặng của em vẫn thế suốt mấy năm nay rồi."

Shiba-san dụi điếu thuốc vào gạt tàn, tháo thắt lưng và đi về phía tôi. Sau khi dừng lại bên mép giường, một tay anh ta thô bạo đẩy tôi ngã xuống, lòng bàn tay đè lên cổ. Ngón tay anh ta vuốt men theo động mạch cảnh, mỗi lúc một mạnh hơn. Ngón tay thon thả ấy ngập sâu trong thịt tôi. Tôi có thể thấy rõ những mạch máu đang nổi lên trên cánh tay phải của Shiba-san lúc anh ta đứng nhìn xuống. Cơ thể tôi thèm dưỡng khí, một vài chỗ co giật, cổ họng phát ra tiếng kêu, mặt bắt đầu méo mó.

"Tuyệt lắm. Bộ mặt nhăn nhó của cô em làm anh cứng lên rồi đây này".

Shiba-san buông phắt tôi ra, đưa tay cởi quần dài và quần xịp. Trong lúc đầu óc tôi vẫn còn khá mông lung thì anh ta leo lên giường, tì gối lên hai vai tôi và chìa dương vật của mình ra. Mỗi bên đùi của Shiba-san có một con rồng đang bơi. Trong vô thức, tôi cầm lấy dương vật và ngậm vào mồm. Một mùi chua chua lan toả. Trong bốn mùa, tôi thích làm tình vào mùa hè nhất cũng bởi cái mùi trộn lẫn giữa mồ hôi và a mô ni ắc này. Shiba-san nhìn xuống không biểu cảm, hai bàn tay quào lấy tóc tôi mà kéo. Cằm tôi bị giật tới giật lui, sau đó tôi nhận thấy háng mình bắt đầu ướt. Quả là tiện lợi khi chẳng sờ vào đâu mà lại ướt.
http://www.4shared.com/file/230064316/8680c7af/Ran_va_khuyen_luoi1.html

Mình download về nhưng hình như là file bị lỗi bạn ah. nó chỉ có mấy kb, và ko có đuôi prc. Bạn xem lại và up lại nha. Thanks

giacay

Không Gia Đình

Không gia đình kể chuyện một em bé không cha mẹ, không họ hàng thân thích, đi theo một đoàn xiếc chó, khỉ, rồi dẫn đầu đoàn ấy đi lưu lạc khắp nước Pháp, sau đó bị tù ở Anh, cuối cùng tìm thấy mẹ và em. Em bé Rêmi ấy đã lớn lên trong gian khổ. Em đã chung đụng với mọi hạng người, sống khắp mọi nơi, "Nơi thì lừa đảo, nơi thì xót thương". Em đã lao động lấy mà sống, lúc đầu dưới quyền điều khiển của một ông già từng trải và đạo đức, cụ Vitali, về sau thì tự lập và không những lo cho mình, còn bảo đảm việc biểu diễn và sinh sống cho cả một gánh hát rong. Đã có khi em và cả đoàn lang thang suốt mấy ngày không có chút gì trong bụng. Đã có khi em bị lụt ngầm chôn trong giếng mỏ mười mấy ngày đêm. Đã có khi em mắc oan, bị giải ra trước toà án và bị ở tù. Và cũng có khi em được nuôi nấng đàng hoàng, no ấm. Nhưng dù ở đâu, trong cảnh ngộ nào, em vẩn noi theo nếp rèn dạy của ông già Vitali giữ phẩm chất làm người, nghĩa là ngay thẳng, gan dạ, tự trọng, thương người, ham lao động, không ngửa tay xin xỏ, không dối trá, gian giảo, nhớ ơn nghĩa, luôn luôn muốn làm người có ích.

Bà Barberin
Trong quán rượu
Bên cạnh Rêmi có chú bé nghệ sĩ Matchia khôn ngoan, linh lợi, tháo vát, tận tình với bạn, một tài hoa nghệ thuật nở sớm cộng với tấm lòng vàng, con chó Capi khôn như người và rất có nghĩa, con khỉ Giôlicơ liên láu và đáng thương... Những con người và con vật ấy ở đây được dựng lên linh hoạt như sống, gây nhiều hứng thú cho bạn đọc nhỏ tuổi.

Link này là truyện Tru Tiên mà

MinhThang

Manager
Thông báo để anh em rõ, chia sẻ truyện là nhu cầu của các bạn, tuy nhiên các truyện mang tính không lành mạnh các bạn tuyệt đối không được post vào đây, anh em tự xóa bài của mình nếu có những truyện như đã nói, mình sẽ kiểm tra các Link khi có thời gian, những truyện mang nội dung không lành mạnh như Qui định của DD, hình thức đối với Nick đó sẽ là Ban vĩnh viễn.
Lướt 1 vòng thấy không ổn, mới chỉ Del 1 số bài vô bổ.

dinhcanhtuan

ai giúp em tìm link của truyện vợ ơi anh bít lỗi rồi và truyện ranh giới đuôi prc nhé. thanks:p

Badamgiak23

Super V.I.P
thông báo là toàn bộ truyện này cũng có trong thư viện của mình rùi nhé. Mọi người có thể vào tìm thêm nhiều truyện khác nữa...

kunkka92

Tên truyện : Sau Một Nụ Hôn
Tác giả : Karen Ranney
Dịch giả : Ngô Thái Bình
Thể loại : Văn học nước ngoài
“Sau một nụ hôn” là một tiểu thuyết về tình yêu với những cảnh tình ái kỳ diệu của một cặp tình nhân tuyệt vời, lớp lớp không ngừng những chờ đợi căng thẳng và những mối hiểm nguy. Đây là một cuốn sách rất đáng đọc…
Margaret và Michael, hai kẻ trí thức đáng kính, hai con người không thể là gì khác hơn sinh ra để cho nhau. Sau một nụ hôn là một khêu gợi lồ lộ, nhưng trên hết, đó là một chuyện tình éo le tràn đầy quyền lực của cảm xúc, câu chuyện về hai kẻ phải lòng bất chấp những trở ngại dường như không thể vượt qua.
Tác giả Ranney đưa bạn lên theo chuyến tàu chạy trốn đó, hé lộ cho bạn những suy nghĩ, cảm xúc và xung đột trong câu chuyện tình, làm phơi lộ linh hồn của đôi tình nhân. Khi hai con người đó đến với nhau vì không thể khác, thì đó là những cảnh tình ái mà ngôn ngữ thông thường không tả nổi. Những cảnh tình ái đầy tràn cảm xúc ấy, mà nếu bạn chưa từng trải nghiệm một quyến luyến thực sự nào, hẳn sẽ là những mô tả chân thực nhất bạn chưa từng đọc thấy. Bên cạnh những nhạy cảm khêu gợi, là cảm xúc, là nỗi bi thương, là sự nhói lòng và dịu dàng khôn xiết. Cuốn sách khiến ta thở dài, lại khiến ta nín thở và rùng mình tận đáy tâm can…

link đâu bạn :D fix lại link đy bạn :D thanks bạn nhiều :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Mắt Biếc - Nguyễn Nhật Ánh

Có thể nói đây là siêu phẩm của bác Nguyễn Nhật Ánh ;;), nếu nói trước nội dung thì sẽ mất hết ý nghĩa của câu truyện, vì vậy các bạn down về, đọc và suy ngẫm nhá, yên tâm là không hối tiếc đâu :p

:(( link die rồi bạn. mình thích đọc truyện của Ng Nhật Ánh :D

Chỉnh sửa cuối: