• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] TTPOD 3.70 beta-full english by vipin4u-nokia4uTEAM

Vipin4u

UPDATES:
1. Optimizer performance and spectrum display;

2. The new image processing engine, better display;

3. Increase the effect of image rotation show;

4. To increase picture lantern display;

5. Increase the image rotating display;

6. Add "1" key shortcut menu;

7. Optimization adjusting left menu layout;

8. Increase the power-saving mode;

9. Increase by album name, by adding time to sort random ranking;

10. Increase the tag and mobile functionality;

11. Increase the smooth fast forward / rewind mode;

12. Increase the font Stroke effect;

13. Increase the font shadow effects;

14. Increase the font size and color of the lyrics interface regulatory function;

15. Increase the image storage directory customization;

16. To increase the transparency of regulatory function mini player;

17. Support "start play" and "Memory out of position" set separately;

18. Support the left-menu press the left arrow keys to turn off;

19. Optimize the speed list, scroll and flip;

20. Custom list add "Favorites" list by default;

21. Bluetooth to send support for sending multiple files at the same time;

22. Increase the power, the progress bar animation, and more hands and skin following syntax;

download TTPOD 3.7 beta enghttp://www.plunder.com/ttpod-3-70-beta-s60v2-download-eff28c307b.htmhttp://www.plunder.com/ttpod-3-70-beta-s60v2-download-eff28c307b.htmhttp://www.plunder.com/ttpod-3-70-beta-s60v2-download-eff28c307b.htm
TTPOD 3.7 skins with non-italic fonts

Chỉnh sửa cuối:

hungandtuyet

không 1 lời bình luận và cũng không 1 lời hướng dẫn là có cần cài bản CN và bản patch vào không. Bạn đang làm gì vậy? Copy & Paste chăng?

Vipin4u

google translate:
Đây không phải là sao chép và
dán .. có thể được mô tả cùng
một ... Tuy nhiên, ứng dụng
được dịch đầy đủ bởi tôi ..
Bạn có thể thử nghiệm nó ...

jimmyvn88

Bạn phải thông cảm vì bác này là người nước ngoài ko thể hướng dẫn bằng TV đc.

JokerB

Tuyệt vời đấy vipin4u à. Thanks a lot! à có thêm vài skin nữa thì tốt :D more skins plz! Thks in advance!

n2ln2l

Mấy bác cho hỏi tí : Hình như bản này không chyaj được file .mp4,.wma hay sao vậy.Từ bản 6.3 là bắt đầu như vậy thì phải. Tớ hình như lú lẫn mất, thích một bản nhạc cả hình lẫn tiếng nên hồi trước khi nào cũng có 2 em trong máy. Khi dùng ttpod thì chỉ em .mp4 là đủ. Mấy lâu nay tưởng lỡ xóa vì khi nào nghe cũng không được cả. Hôm nay tìm lại thì thấy. Add được nó vô lít nhưng mở không kêu. Trong pm này thấy có wmadecplugin.dat gì đó mà. Hay pahir cài thêm plugin như hồi trước. Mấy bác giúp phát nhé. Em cũng tắt máy tìm cái plugin cũ test phát đây. Hy vọng còn lưu. Ah, mà hỏi thêm tí, hình như diễn đàn mình chức năng tìm kiếm hơi tệ thì phải, hồi trước tìm rất nhanh

anhcoj

Tuyệt lắm bạn à!
Đang loay hoay với bản china mệt hết cả người, các String lộn xộn,test từng phần từng phần một mà mãi không ưng . Giờ có bản Eng hóa này thì dễ muôn phần rồi .
Bản này tích hợp thêm phím tắt từ phím nốt nhạc rất hay.

Vipin4u

Tôi không thể hiểu một số các
văn bản do vấn đề ngôn ngữ ..
Tôi sẽ cố gắng trả lời cho ngày
mai tất cả ...

catbaby95

Sao em cài vào nghe được vài lần thì không thể chạy bài hát được nữa gỡ ra cài lại vẫn không được,cài lại bản tiếng Trung thì lại nghe được bình thường???
ai biết chỉ em cách khắc phục nhé

Mr_Sulla

Sao em cài vào nghe được vài lần thì không thể chạy bài hát được nữa gỡ ra cài lại vẫn không được,cài lại bản tiếng Trung thì lại nghe được bình thường???
ai biết chỉ em cách khắc phục nhé

4mat máy, xóa hết những gì liên quan đến TTPOD trong thẻ rùi cài lại cho ngon bạn ạ.Hoặc không thì dùng bản china cho nó "nguyên chất"

d102

4mat máy, xóa hết những gì liên quan đến TTPOD trong thẻ rùi cài lại cho ngon bạn ạ.Hoặc không thì dùng bản china cho nó "nguyên chất"

dùng bản china thì đâu có hiện đuọc fonts đâu bạn?phải mò ah?hic..bản en dùng cũng tốt mà có sao đâu..?

Mr_Sulla

dùng bản china thì đâu có hiện đuọc fonts đâu bạn?phải mò ah?hic..bản en dùng cũng tốt mà có sao đâu..?
Đến tận tháng 5/2010 rùi mà trong máy bạn cũng không có nổi một bộ font tiếng China để đến nỗi phải mò à? Bây giờ đa số phần mềm hay đều từ china mà ra. Không có font tiếng China thì làm sao dùng. Không biết tiếng China thì đã có google translate. Và mình đâu có nói bản Eng dùng không tốt???

wszullberg

cho mình hỏi làm thế nào để add ảnh vào bài hát từ ảnh trong máy ko phải tìm trên mạng bằng ttpod

tuanhien98

cho mình hỏi làm thế nào để add ảnh vào bài hát từ ảnh trong máy ko phải tìm trên mạng bằng ttpod

bạn dùng cương trinh mp3tageditorv2.86 VH SYMviet nhé add ảnh bạn hoặc ca sỹ nào mà bạn thk!