• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!!Ứng dụng tạo giao diện Mysterious trên BlueAngle!!!

theviola

cái màn hình như ở cái hình thứ 3 mà đầu chủ đề này ý, nó là của HTC phải không?

theviola

cái hình này Tuấn này!

A thấy nó có vẻ giống molileshell + HTC home

Last edited by a moderator:

Tuan1412

cái hình này Tuấn này!

A thấy nó có vẻ giống molileshell + HTC home

Anh thích dùng spbshell,htc home cũng đc mà,kể cả đưa HTC home vào trong spbshell cũng đc,chỉnh bằng reg dc hết mà,còn cái mà anh noíđó là pocket plus đấy:D

phuonglev

Bác nào có skin Mysterious cho HTC Home không (giống như trong bản tích hợp trong Rom Mysterious của Prophet) cho em xin với, em tìm mãi mà không thấy. Thank các bác.

theviola

mình cung đang tìm cái skin giống bạn, vậy ai có thì úp lên phát nhé, thanh ciu ve di mắt!:-?

NBLam

Vậy ai có cái bàn phím và psShutXP trong bản rom của prophet o,các bạn up lên để mình tích hợp luôn vào rom BA cho đủ bộ luôn thể
Thanks

Bác Tuan ơi, bác có thể làm 1 cái ROM dựa trên nền ROM mới của bác minhanhtran mà ko có Touch đc ko? Với lại cái pbar trong ROM của minhanhtran hay lắm rồi, dùng psShutXP làm gì bác :) (Sorry đây là ý kiến cá nhân tôi thôi nhé).