• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Xem TV free mạng MobiFone

hunglove1

+Sau đây là link tivi dành cho sim MobiFone.các bạn dowload về xem nhé.
+và có 10 kênh cho tất cả các mạng mobiphone viettel vinaphone (cái này là tính cước phí gprs nhé)
[video=youtube;--WrhsVc60s]http://www.youtube.com/watch?v=--WrhsVc60s[/video]

Lưu ý: dành cho tất cả các máy phải có Real player vì mình không biết qoay video trên máy như thế nào đành chụp từng ảnh 1 làm video có gì mọi người thông cảm nhé

vì thấy các bạn muốn xem của các mạng viettel vina.. nên hôm này mình up thêm cho các bạn một số kênh để các bạn giải trí thời gian rảnh mong các bạn ung hộ thanks chủ đề của mình nhé hjhj vì lý do có 1 số kênh của nước ngoài tín hiêu bắt không được sắc nét cho lắm mong các bạn thông cảm cho mình.các kênh mình up thêm đều tính cước phí Gprs nhé kênh nào càng nét thi tất nhiên là tốn kb hơn các kênh khác.
+mình up thêm
- có 32 kênh của nước ngoài: HBO,maxfun,fashion.mtv,sports....(độ nét không cao)
- cỏ 3 kênh 18+ :bela club ,babe spotting,babe (cấm người dưới 18xem chỉ dành boy có vợ :D)
-có 32 kênh việt nam và 5 kênh nước ngoài: vtc1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11 ;vtv1,2,3,6 ;htv2,7,9 ;hn1...(cái này là nét hơn mấy kênh ở trên nhé,thấy mấy bạn thích xem kênh của vtc và htv nên mình up)

và bây giờ mời các bạn thưởng thức các kênh mà mình yêu thích nhé nhớ là đừng qên thank cho mình vui nhé :D

mobi fix lỗi không xem được Free nữa mong mọi người thông cảm nhé.các bạn xem bản trả phí vậy

Chỉnh sửa cuối:

thanhletri

mình dùng n81, copy xong chạy thì nó báo Define default access point là sao vậy, nó không cho chọn wifi hay gì hết, mình dùng sim viettel.

MrwOrm

mình dùng n81, copy xong chạy thì nó báo Define default access point là sao vậy, nó không cho chọn wifi hay gì hết, mình dùng sim viettel.

Hềnh như mobifone mới xài đc.
Thử cài đặt điểm truy cập mạng trong realplayer xem sao.

rightboll

Mình ko xài mobi
Bạn có kênh nào cho mang khác nữa kg ? Như vtv htv ay !

w0nderb0y

kái này cũng chỉ là link để coi video qua realplayer thui... mình lần trước cũng úp mấy trang wap tập hợp 1 đống link để coi tivi rùi.....
................................
mà hình như bài này cũng chưa đủ tiêu chuẩn để đặt trong box pm việt hóa thì phải..... :-?

Chỉnh sửa cuối:

MrwOrm

kái này cũng chỉ là link để coi video qua realplayer thui... mình lần trước cũng úp mấy trang wap tập hợp 1 đống link để coi tivi rùi.....

Nhưng cái này dùng sim mobi và free, k mất phí gprs, dung lượng...
Mình dùng từ đợt bác cucthemat post bên symbianvn, nói chung là k mất phí.

hunglove1

real player không hỗ trợ wifi nên không xem được bằng wifi đâu bạn thông cảm nhé
bạn dùng sim viettel thi chỉ xem được 10 kênh bên dưới thôi nhé
lỗi này Define default access point la do bạn chưa cài cấu hình truy cập mang trong real player
bạn mình cũng dùng n81 test chặy ngon

................................
mà hình như bài này cũng chưa đủ tiêu chuẩn để đặt trong box pm việt hóa thì phải..... :-?
bạn chỉ cho wap chứ đâu có lây hẳn đương link rồi nén ra thành tập tin zip giống mình
mà pm này là ứng ụng việt va việt hóa chứ có phải việt hóa không đâu bạn.bạn cho mình câu trả lời không đủ tiêu chuẩn chỗ nào vậy

Mình ko xài mobi
Bạn có kênh nào cho mang khác nữa kg ? Như vtv htv ay !
mình up có 10 kênh đấy bạn

Xài cái này có bị đốt tiền oan không bác chủ thớt? em không phải ở Bạc Liêu!
bạn dùng mobi thì không mất tiền đâu bạn ak free hoàn toàn

Nhưng cái này dùng sim mobi và free, k mất phí gprs, dung lượng...
Mình dùng từ đợt bác cucthemat post bên symbianvn, nói chung là k mất phí.
có lâu rồi mà mình chưa thấy ai up thi mình up lên thôi vì thấy dùng không mất gì nên up cho nhưng ai chưa biết dùng cùng

61 bạn dowload về dùng mà chỉ có 2ban thank đến nản

hunglove1

Thắc là nếu k tốn kb thì mình lướt web có tốn k. Hơi khó hiểu??
bạn test thử đi cũng không tốn bằng mytivi của vtc đâu nhưng độ nét của mấy kênh việt nam không kém mytivi đâu

MrwOrm

Thắc là nếu k tốn kb thì mình lướt web có tốn k. Hơi khó hiểu??

Lướt web vẫn tính anh ạ.
Còn xem film thì k tính. Giống như mình đăng ký gói xem film của nhà mạng ý, k tính cước phí dữ liệu gói.