• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT_X-plore S60v3.v1.35.Mod Icon.Troly

troly

Well-Known Member
HOT_X-plore S60v3.v1.35.VI.Mod Icon.Troly

X-plore S60v3.v1.35.VI.Mod Icon.Troly
Có gì mới ở bản này
1,31 :- sửa chữa nhỏ, thích ứng với các thiết bị cảm ứng S60

1,32 - cho phép (sao chép, di chuyển, xóa, zip, giải nén) tập tin tải về

và đến bản 1.35 này cho phép bạn xem ảnh dưới dạng thumbnail và lưu ảnh trong mục tin nhắn

PASS: SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Chức năng mới này khá OK đấy, nhưng phải test thêm nữa để cảm nhận. Thank bạn nha.

PS: Gửi cho mình cái theme ở trên đi bạn:D:D

nguyenson_44

Nhớ thanks bạn nhé:D

Tất nhiên là nhớ rồi. Bản này vừa test xong. Nói chung là ổn. Rất tiện ở chỗ xem ảnh nhanh (như các định dạng Jpg, Gif - Chỉ hình đầu tiên thôi), còn các loại ảnh như *.swf thì không xem nhanh được.

2356

Ơ, vậy ko có k. E . y bản quyền thì ko dùng bản này đc hả CaoMinh ?

Anh hỏi câu này khó trả lời àh nha, dĩ nhiên là vẫn dùng được, nhưng mình phải đợi 3S vào và 3S ra :D

troly

Well-Known Member
Ơ, vậy ko có k. E . y bản quyền thì ko dùng bản này đc hả CaoMinh ?

Em đừng đăng ký kkk, dùng thử nó có cho chờ 3s kô? vì máy anh đã mua bản quyền nên ko thể test được. nếu nó bắt Check mail thì tắt nó đi, nhớ tắt luôn cập nhật:D

thanhlongnd

Em đừng đăng ký kkk, dùng thử nó có cho chờ 3s kô? vì máy anh đã mua bản quyền nên ko thể test được. nếu nó bắt Check mail thì tắt nó đi, nhớ tắt luôn cập nhật:D

Ok a. Chờ vài hôm Nima cho ra bản mod icon rùi dùng :)

Hoặc tối về tự mod vậy :(

troly

Well-Known Member
Ok a. Chờ vài hôm Nima cho ra bản mod icon rùi dùng :)

Hoặc tối về tự mod vậy :(

Bản mod này cũng đẹp đó chứ? có bản mod nào đẹp hơn không em giới thiệu để có bản update anh mod:))