• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

How to Downgrade Your iPhone 3G 2.30 (FW 2.2.1) Baseband for Unlock

Germaniteen

bài vào cydia search cái Terminal rồi install vào được chưa?

kidhack

Giờ đâu cần thế Vào Cydia Cài 3G Baseband Downgrade
Nếu Bootloader 5.8 thì nó tự hạ xuống lun,Không phải nó báo Fail

nguyencanh

hay thật . cám ơn bác kidhack nhe thank thank thank ........nhưng bây giò kiếm đâu ra máy BL 5.8 híc híc . em làm 2 con mà BL 5.9 ko hà buồn wa đi.

Germaniteen

hay thật . cám ơn bác kidhack nhe thank thank thank ........nhưng bây giò kiếm đâu ra máy BL 5.8 híc híc . em làm 2 con mà BL 5.9 ko hà buồn wa đi.

5.9 còn đỡ buồn con của mình là 6.02 hix

Giờ chỉ còn đợi dev team thôi! Mà có lẽ dev team sẽ đợi đến FW 3.0 rồi sẽ unlock luôn 1 lần! Cố gắng đợi nhé! Dev team sẽ không làm mọi người thất vọng đâu! :D

LeHai85

Giờ chỉ còn đợi dev team thôi! Mà có lẽ dev team sẽ đợi đến FW 3.0 rồi sẽ unlock luôn 1 lần! Cố gắng đợi nhé! Dev team sẽ không làm mọi người thất vọng đâu! :D

đến khổ thôi dùng x-sim 2.2.1 lúc thì sóng căng đét.lúc thì sóng chảng có chán quá.không biết bao h mới unlock được nữa.

hungdqk

bác nao có tài tiếng anh thì viết cái mail gửi cho mấy bác dev team cầu cứu cái đi, chứ chờ ko bít là đến bao giờ nữa, mà mổ máy ra thì ko thích tí nào, máy em vừa gửi về đc chưa đầy tuần lỡ tay cái thành ipod buồn wa

Germaniteen

gửi thì đc rồi bác ah,nhưng thì cũng phải đợi thôi,khi nào có mấy bác dev team cũng thông báo ah!đừng nản lòng chiến sĩ nhé!:)
Posted via Mobile Device

trinhminhan

bác nao có tài tiếng anh thì viết cái mail gửi cho mấy bác dev team cầu cứu cái đi, chứ chờ ko bít là đến bao giờ nữa, mà mổ máy ra thì ko thích tí nào, máy em vừa gửi về đc chưa đầy tuần lỡ tay cái thành ipod buồn wa

Bác còn đỡ=D>. em mới đi mẽo mua về=D>. xong rùi xài hack cua Bác NGUYENHUUTRONG rùi gọi được=D>. Cài iTune8-|.Cắm iPhone vào nó bảo nâng cấp. Khoái wa:D:D. nhấn vô lun và thế là:-??:-??:-??....Hix:(:)(:)(:)(:)((

trinhminhan

Mà số em nó đen thật:|. Mới xài IPhone lần đầu=D>.Hack xong gọi đúng 1 cuộc nói chuyện với vợ:p rùi bị lock lun:((. mà bị lock ngay lúc sắp có bản 3.0:-? nên mấy Bác DEVTeam đợi unlock lun mới đau em chứ:(:)(:)(:)(:)((

ThAngNgO_

đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng mấy bạn này ko xem tivi nhiều nên bị lock :D

hungdqk

Em làm mãi mà ko kiểm tra được BL con IP của em. mà em chạy thẳng đến bước down firmwave xuống nhưng mà chạy xong máy reset lại vẫn là firmwave 2.30 thì chắc khi là BL của em là >5,8 rùi ah các bác. Bác nào chỉ em hoặc ở hn cho địa chỉ em cầm ra cho các bác xem hộ

ThAngNgO_

Em làm mãi mà ko kiểm tra được BL con IP của em. mà em chạy thẳng đến bước down firmwave xuống nhưng mà chạy xong máy reset lại vẫn là firmwave 2.30 thì chắc khi là BL của em là >5,8 rùi ah các bác. Bác nào chỉ em hoặc ở hn cho địa chỉ em cầm ra cho các bác xem hộ

bạn tham khảo thêm ở đây :D

trinhminhan

Bác vào Cydia cài cái 3G Fuzzyband Downgrader của BigBoss là nó tự làm cho Bác lun. Nếu nó làm ko hạ được thì nó báo cho bác biết BL của Bác là bao nhiêu lun ạ

hungdqk

của em là 6.02 rùi nên
Chờ đợi gần tháng rùi mà vẫn chưa có các bác ah, Dùng Xsim thì chập trờn quá hay bị mất sóng nhìu lúc mún gọi mà nso lại mất sóng chờ mãi mới có,

bacduathu

mới lụm con world hết sợ bị lock nữa rùi..:) Con 3G sài sim ghép bán đc 7tr5..:p