• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HP iPAQ 4700 - PDAVIET ROM WM6.1

PhamQuang

Manager
Trong vài ngày tới, muộn nhất là 01/02/2008 sẽ đưa lên giới thiệu phiên bản WM6.1 dành cho HP iPAQ 4700.

Duới đây là các hình ảnh minh họa ROM WM6.1:

Hy vọng các bạn sẽ hài lòng với phiên bản ROM mới !!!

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
WM6.1 LINK

ROM 2.61.20 WM6.1 CHO HP4700

Phiên bản ROM WM6.1 cho HP4700, đã hoàn thành từ lâu, nhưng do bận "cung cấp" các dòng khác nên hôm qua mới đưa Link tải lên được.

ROM được hoàn thành có sự công tác kỹ thuật của SM Tom_codon.

Link tải ROM

[HIDE="HDTT"]
DOWNLOAD HERE

Pass. giải nén: PhamQuang@@@@@[/HIDE]

Chúc các bạn sẽ hài lòng !!!

Chỉnh sửa cuối:

horkbajir

Bác Phạm Quang ơi, cho cháu hỏi không biết bản ROM này bác có tích hợp cái Internet Sharing vào không ạ?

soluon

Bác Quang ơi, mong chờ bản 6.1 của bác quá !!! Bác post nhanh để anh em tìm hiểu nhé. Thanks many

aruseni

Hello, I've read this very page using Internet-translator.
I'd like to know, could I download this ROM from somewhere or not.
Thanks in advance.

soluon

Thankss many to Quang !!!!!!!!!!!!

to aruseni, you have to click "thanks" to the post to see the download link! Good luck.

duongtieu

Thanks bác Pham Quang nhiều lắm. Chúc bác một năm mới an khang, thịnh vượng và vạn sự như ý.

huythongtin

Cảm ơn các bác làm ROM rất nhiều,..nhưng có ai có bài nào review hay giới thiệu kỹ một chút, chỉ dùm em xem với trước khi quyết định up Rom và cho e hoi lun co can phải cài lại tất cả các soft lun ko hay chi cần restore lại..Thanks.
Chúc mọi người năm mới nhiều sức khỏe và may mắn!

Hx4700

Mình đang dùng bản W6.0 do bác Pham Quang làm, thấy chạy nhanh như WM2003.Hôm qua vừa up thử lên W6.1-> chạy còn nhanh hơn WM2003 luôn.
Nhưng mình gặp phải trục trặc là phần mềm bàn phím tiếng Việt VN_PPClink không chạy được nữa(lúc trước nó chạy được với WM6.0), phần mềm RescoExplorer2007_v6.0_Final cũng không tạo shortcut ra màn hình Today được,cả lịch phù đổng PhudongSoft PhudongToday 2.9 cũng không chạy được luôn.
Chắc WM6.1 này kén phần mềm hơn!!?.

tuanbb

Cảm ơn các bác làm ROM rất nhiều,..nhưng có ai có bài nào review hay giới thiệu kỹ một chút, chỉ dùm em xem với trước khi quyết định up Rom và cho e hoi lun co can phải cài lại tất cả các soft lun ko hay chi cần restore lại..Thanks.
Chúc mọi người năm mới nhiều sức khỏe và may mắn!
bạn nên đọc bài KINH NGHIỆM UPROM WM6.0 CHO HP iPAQ 4700 của Bác Quang đi.nó sẽ trả lời cho nhưng thắc mắc của bạn.chúc bạn 1 ngày vui vẻ

ntphongzodiac

Các bác ơi mình không thấy đường link DOWN? bác chỉ giúp với. Thêm 1 việc nhỏ là dạo này em không vào diễn đàn được, toàn báo lỗi. Phải đi vòng bằng cách vào mục tìm kiếm rồi mới vào diễn đàn được
Thanks các bác

horkbajir

Các bác ơi mình không thấy đường link DOWN? bác chỉ giúp với. Thêm 1 việc nhỏ là dạo này em không vào diễn đàn được, toàn báo lỗi. Phải đi vòng bằng cách vào mục tìm kiếm rồi mới vào diễn đàn được
Thanks các bác

bạn thử dùng FireFox vào lại nhé ;)