• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HR xong thì gặp lỗi tại allign Screen

Status
Không mở trả lời sau này.

tuanla

Mới dùng i900, xin Cầu cứu các cao thủ
Con i900 của tui vốn cảm ứng đã không nhạy. Hôm nay HR xong thì lúc vào đến phần allign Screen thì gặp chuyện.
Chọc cái ở giữa xong 4 cái xung quanh thì nó lại quay lại cái ở giữa, không chịu pass qua gì cả.

Làm sao bây giờ ?
Xin cảm ơn.

Mới dùng i900, xin Cầu cứu các cao thủ
Con i900 của tui vốn cảm ứng đã không nhạy. Hôm nay HR xong thì lúc vào đến phần allign Screen thì gặp chuyện.
Chọc cái ở giữa xong 4 cái xung quanh thì nó lại quay lại cái ở giữa, không chịu pass qua gì cả.

Làm sao bây giờ ?
Xin cảm ơn.
Cảm ứng của bạn bị lệch nên bạn không chọt đúng tâm dấu thập được... Bạn thử bóc miếng dán màn hình ra và chọt trực tiếp thử, nếu không được nữa thì cứ chọt dò thủ công vậy,...

Sonblack

Super V.I.P
Đây là vấn đề thuộc về cảm ứng! Nếu không làm được với cách của Mod dinhtuandung2012 thì cần phải thay cảm ứng, vấn đề chỉ có vậy thôi, còn cứu thì chỉ có thợ sửa thôi à!
Vấn đề đã xong, đóng chủ đề!

Status
Không mở trả lời sau này.