• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC ATHENA - UNLOCK TOOL by OLIPRO

XuanTruong

Super V.I.P
Có cách nào để nhận biết máy đã Unlock CID hay chưa??? không các Bác!:-?:-?:-?

duythuytien

Có cách nào để nhận biết máy đã Unlock CID hay chưa??? không các Bác!:-?:-?:-?

Bạn thử làm theo cách bên chuyên đề "CID lock hay SuperCID-Kiểm tra điện thoại HTC với mtty" thử xem. Chúc bạn thành công. Tuy nhiên theo DTT biết thì dòng máy này mỗi lần up rom đều phải thực hiện bước unlock CID trước thì mới được đó bạn nhé.

depzai

chào các bác!

em muốn nâng cấp wm5 lên wm6 cho máy O2miniS hàng T-mobile

các bác cho em xin links download phần mềm này đc ko (cả unlock nữa ah)

cảm ơn các bác

mail của em: thanchetlaixeom@yahoo.com

sutu

mua lai 7500

em có 1 cây HTC7500 sách từ nươc ngoài về mà em Downloads về giải nén ra nó cứ báo lỗi miết thôi . bác up lại đi cho em cái

ban ban ko sdt minh ne 0913158916

vqscorpions

athena x7501 cần giúp đỡ

tình hình là em vừa kết hôn với 1 em x7501 Unlocked SIM. Hiện em đang ở New York để học (mới sang nhưng thik em này quá nên fair đấu giá để có em nó)
TUy vậy em không dám uprom ngay. Vì sau khi đọc xong khá nhiều,em vẫn chưa download được đủ tool cần thiết để uprom. Và qui trình uprom có nhiều risk quá, em xin hỏi các cao thủ Quy trình uprom đầy đủ và list tools. Kính mong được chỉ giáo
(theo như em biết thì khi khởi động vào boot loader, thông số là:
ATHE 100
IPL-v1.00
ATHE100
SPL-v1.10.0000

thanks for advance.

daimobile08

các bác cho em xin tool Tool Unlock by Olipro cho HTC Athena của chú quang với . 2 line trên đều die rồi. thank

davidsalem

cho mình hỏi trên pc cần cài đặt NETCF2.0 đây là chương trình gì vậy các Bác cho mình link đi,cám ơn nhiều lắm

trucdemo

chào mọi người! em muốn có spl 3.5 để up rom mới thì phải làm sao. tìm khắp diễn đàn mình và bên xda cũng ko có, máy em sp đangl là 1.2 oplip