• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Avantage X7501 cần được giúp đỡ

zakka

Tình hình là ko đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nên vội lấy tool Unlock 1.20 Olipro chạy vào con HTC X7501 trong khi phải chạy bản 3.0,bây giờ thì không tài nào mở máy lên được,nhấn camera + reset để đưa về Bootloader cũng ko được,màn hình đen thui luôn.Có cách nào để khắc phục lỗi này ko ạ?mong được giúp đỡ từ phía chuyên môn.Thanks.

vqscorpions

hi
không biết là bạn làm ntn, nhưng mình đưa SPL Oliprof vào chạy nâng lên 1.2 từ con x7501 Official ROM 6.0 thì có sao đâu nhỉ? sau đó mình up rom bình thường mà.
hi vọng là bạn đã xử lý xong

ngoalongcang

xin hỏi a đã xử lý xong chưa ạ? em giờ cũng trong tình trạng của anh, up rom lên 1% là đơ luôn

quay812003

của mình bị bị y chang cung htx x7501, nhưng của mình cứ bật lên là vào luôn màn hình 3 sọc...help me