• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC BLUE ANGEL - ROM WM5.0

trung116

Lúc trwowcs mình dùng bản 2003SE thì tin nhắn có độ dài thoải mái, bây giờ Mình up lên bản Rom5.35.05_AKU_3.5.2(WM6) thì tin nhắn chỉ đwowcj có 160 ký tự thôi, khắc phục thế nào có bạn nào chỉ giúp mình với.

hunter

Lúc trwowcs mình dùng bản 2003SE thì tin nhắn có độ dài thoải mái, bây giờ Mình up lên bản Rom5.35.05_AKU_3.5.2(WM6) thì tin nhắn chỉ đwowcj có 160 ký tự thôi, khắc phục thế nào có bạn nào chỉ giúp mình với.

bạn cứ gõ hết 160 xem sau đó nó sẽ hiện tiếp 320 rồi tiếp tiếp............ mình dùng vẫn bình thường muuh.
:-??

Bạn cứ việc nhắn thoải mái đi, bao nhiêu cũng được mà, còn tính tiền thì 160 kí tự 1 tin!

trung116

bạn cứ gõ hết 160 xem sau đó nó sẽ hiện tiếp 320 rồi tiếp tiếp............ mình dùng vẫn bình thường muuh.
:-??

đúng vậy, mình gõ đến hơn 160 ký tự thấy nó báo là 2ms nhưng lúc gửi đi thì vẫn chỉ là 1 ms thôi.

To Hunter: Bạn cho mình xin cái 2k5 nào cool ahs, chứ lúc đầu test của bác logout lỗi quá chời, post lỗi lên mà anh em thấy choáng lun! Nhất là cái vụ kén AS và bT,hic, thấy mà điên người lun! Còn theme thì mình khoái của giao diện 2k6 như thế này nè (Themes+icons) bạn giúp được thì giúp mình, mình xin cám ơn bạn nhiều! =>>>>>>>>>>> (kiểu theme này nè,có hông?)=>>>>>

huytruongnet

ai có cục PIN của con Os này mà còn ngon ngon + ko dùng bán rẻ cho em nhé :) em đang cần 1 quả pin này nhưng mua mới đắt quá tận 250K
mà em đang đi học nên hơi kẹt $$$$

ai có cục PIN của con Os này mà còn ngon ngon + ko dùng bán rẻ cho em nhé :) em đang cần 1 quả pin này nhưng mua mới đắt quá tận 250K
mà em đang đi học nên hơi kẹt $$$$

Sao lại post bài này vào đây, sang topic mua bán chứ bạn!

mdungsg

Các bác cứu giúp với, mình up ROM 5.35.05 AKU 3.5.2(WM6), up xong thi no cứ đứng yên ở màn hình sọc xanh đỏ là sao, đã up lại mấy bản rom khác cũng vẫn vạy, quá trình up làm rất đúng, mình cũng đã từng uprom rất nhiều lần rồi nhưng ko hiểu sao àn này lại bị nhưvậy, mong các bác cứu giúp nhé, thanks các bác nhiều

symbian

Bạn mdung thử bóp chặt màn hình và 2 bên hông máy giữ chặt xem có đc ko , nó do lỏng cáp màn hình hay sao đó , Trước mình cũng bị vậy , vệ sinh hoặc bóp chặt 2 bên hông máy là lại vào được. Tiện đây cho mình hỏi mod THANHDAT , mình có up 1 con BA lên Wm5 của TD nhưng đứa em k biết nó lại cài tv của win3 vào , thế là toi hết programs . Mình HR nhưng bấm 2 bên fim bên hông ko có tác dụng --> giờ nó vẫn dở hơi (Up win 5 nào cũng mất programs , chưa thử up win3 ) mà giờ nó còn mất luôn windows , Xin hỏi có cách nào HR mà ko dùng đến phím cứng ko vậy , con này chắc nó bị hư phím cứng òi .Thx

biokiller

Bạn mdung thử bóp chặt màn hình và 2 bên hông máy giữ chặt xem có đc ko , nó do lỏng cáp màn hình hay sao đó , Trước mình cũng bị vậy , vệ sinh hoặc bóp chặt 2 bên hông máy là lại vào được. Tiện đây cho mình hỏi mod THANHDAT , mình có up 1 con BA lên Wm5 của TD nhưng đứa em k biết nó lại cài tv của win3 vào , thế là toi hết programs . Mình HR nhưng bấm 2 bên fim bên hông ko có tác dụng --> giờ nó vẫn dở hơi (Up win 5 nào cũng mất programs , chưa thử up win3 ) mà giờ nó còn mất luôn windows , Xin hỏi có cách nào HR mà ko dùng đến phím cứng ko vậy , con này chắc nó bị hư phím cứng òi .Thx

bác downgrade về 2k3 rùi up lại 2k5 xem sao

hocohu2003

Cái vụ tin nhắn đến chậm thì xử lý sao bác đạt, Người ta gửi tin đến nhưng khi nào mình mở máy mới phát hiện được tin nhắn còn không mở máy thì không biết có tin...mò mãi mà k biết làm sao.

phuonglev

Cái vụ tin nhắn đến chậm thì xử lý sao bác đạt, Người ta gửi tin đến nhưng khi nào mình mở máy mới phát hiện được tin nhắn còn không mở máy thì không biết có tin...mò mãi mà k biết làm sao.

Bạn cài cái này vào là ok ngay

Cái này cũng giống như cái mình đã đưa vào thôi mà, bạn chỉ cần vào Start> Program, chọt vào cái SMSDeliverfix để kích hoạt nó là OK thôi hà, ko cần phải cài thêm vào đâu!

wavelonton

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hocohu2003

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi phuonglev

Cái này cũng giống như cái mình đã đưa vào thôi mà, bạn chỉ cần vào Start> Program, chọt vào cái SMSDeliverfix để kích hoạt nó là OK thôi hà, ko cần phải cài thêm vào đâu!

em lam như bác nói rồi nhưng vẫn không được

hocohu2003

Làm thế này được chết liền đạt à.
Cái của đạt chỉ fix được cái báo cáo tin nhắn gửi đi thôi.

Làm thế này được chết liền đạt à.
Cái của đạt chỉ fix được cái báo cáo tin nhắn gửi đi thôi.

Sao vậy nhỉ? Message Sent thì mặc định mình đã tắt đi rồi, bạn chạy cái SMSDFix đó xong rồi khởi động lại máy xem sao nhé!