• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Chính thức giới thiệu WindowsPhone 8X và 8S với giá 13tr8 và 7tr6.

hipnotype

Đây đây, nói về cái camera của HTC mới này

Lần đầu tiên HTC giới thiệu máy ảnh phụ 2.1mp với ống kính góc rộng đến 88°, khẩu độ f/2.0, cho phép chụp được hình ảnh của cả 4 người và nhiều hơn nữa cùng một lúc. Hơn thế nữa, máy ảnh phụ còn hỗ trợ quay phim chất lượng full HD 1080p. Máy ảnh chính 8MP được tích hợp cảm biến CMOS và cảm biến BSI để cải thiện chất lượng hình ảnh trong điều kiện ánh sáng yếu, kết hợp với ống kính tiêu cự 28mm, khẩu độ f/2.0 và chip xử lý hình ảnh độc quyền từ HTC

777789

Một tấm ảnh chụp test trong điều kiện thiếu ánh sáng đây !

greenparrot

Nhưng HTC vẫn có một lỗi ngàn đời không sửa được là chụp ảnh bị hắt sáng. Tuy nhiên, vẫn cộng điểm e camera trước, chụp nét hơn một số smart phone hiện nay

hipnotype

Nhưng HTC vẫn có một lỗi ngàn đời không sửa được là chụp ảnh bị hắt sáng. Tuy nhiên, vẫn cộng điểm e camera trước, chụp nét hơn một số smart phone hiện nay

chụp ảnh bị hắt sáng chắc là lỗi của các em Htc cũ , em nghĩ em này không có lỗi đó đâu :p

binhdinhnam

chỗ đó có ánh sáng của bóng đèn mà các bác, hình chụp như thế là quá ok rồi, ngang ngửa máy KTS trên 10.0 nhỉ.

binhdinhnam

Từ ngày 16/11/2012 đến hết ngày 26/11/2012, những khách hàng đầu tiên đăng ký mua Windows Phone HTC 8X trên website: www.htc.com/vn/preorder/8X sẽ nhận được 01 tai nghe Solo Beats by Dr.Dre cao cấp trị giá đến 4,5 triệu đồng.
Chương trình km chỉ kéo dài có 10 ngày thôi, cùng tranh thủ thôi các bác ơi. \-/

nasri08

hàng hot nên chỉ 10 ngày thôi chứ kéo dài quá thì chịu sao nỗi :D
mà km hẳn 1 cặp Beat giá 4,5tr cũng đã các bác nhỉ.

Đồ vip nên chương trình km phải như thế mới đáng chứ bác, nhưng chỉ tiếc là thơi gian ngắn quá, sợ gom lúa ko kịp. :-S

suxitin

Member
Đồ vip nên chương trình km phải như thế mới đáng chứ bác, nhưng chỉ tiếc là thơi gian ngắn quá, sợ gom lúa ko kịp. :-S

ráng mua trong khoảng thời gian này để có tai nghe Beats cho đủ cặp, đủ bộ. Nếu mà hàng hot quá thì ko cần tới 10 ngày thì hàng khuyến mãi đã hết ;))

hipnotype

ráng mua trong khoảng thời gian này để có tai nghe Beats cho đủ cặp, đủ bộ. Nếu mà hàng hot quá thì ko cần tới 10 ngày thì hàng khuyến mãi đã hết ;))

Cực thích tai nghe của Beat luôn =D> Bộ đôi hoàn hảo HTC và Beats

greenparrot

Em HTC 8X này nhìn 1 cái là mê rồi. Dáng vẻ chắc chắn, vuông vức nhưng lại rất tinh tế =D>

greenparrot

Dù hơi giống Lumia nhưng thiết kế như vậy là tốt hơn so với 1x rồi

Sao mà giống Lumina được bác? Còn Lumina là khối vuông, còn con này mặt trước thì vuông vức nhưng hai bên hông vẫn làm nét cong mềm mại :;;)

myfiles

Sao mà giống Lumina được bác? Còn Lumina là khối vuông, còn con này mặt trước thì vuông vức nhưng hai bên hông vẫn làm nét cong mềm mại :;;)

Ban đầu nhìn em này mình cũng tưởng nhầm là lumina nè :D

hipnotype

Em chỉ nói là nhìn thoáng qua thôi , nhìn kỹ 8X có thiết kế "mảnh khảnh" và thuôn dài hơn thay vì mập mạp như 920

greenparrot

Em chỉ nói là nhìn thoáng qua thôi , nhìn kỹ 8X có thiết kế "mảnh khảnh" và thuôn dài hơn thay vì mập mạp như 920

777909

Đúng là nhìn ở góc này có nét giống 920 nhưng khác là 8x tạo cảm giác gọn gàng hơn

suxitin

Member
Đúng là nhìn ở góc này có nét giống 920 nhưng khác là 8x tạo cảm giác gọn gàng hơn

đập vào mắt là cái màn hình rộng, dễ nhìn. Em có quen mấy bác đã order 1 trong 2 con này rùi. Nghĩ lại mình tủi thân quá :(

hipnotype

lGiờ mới để ý ớp kính bề mặt của 8x làm màn hình nhìn qua trơn tru không hắt sáng :-?