• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Diamond?

Status
Không mở trả lời sau này.

thinh30

Những điểm chính VGA + bộ nhớ 4GB+ GPS
Xem Hình:

Nguồn: Mrpalm

khanhgt

Theo mình đây chả phải là con HTC nào cả , nhìn hình rõ ràng là hình cắt ghép với chất lượng cực xấu , máy không có nhiều các phím chức năng ở phía mặt trc của máy là 1 điều vô lý vì tất cả các máy dòng PPC ngoài 2 phím nghe gọi còn phải có thêm 1 vài phím chức năng khác đặc biệt là phím 4 chiều ? Logo của hãng sản xuất lại quá to chứng tỏ hình này chỉ là 1 hình ghép và chủ nhân của cái hình này cũng chẳng có con mắt nghệ thuật gì cả . Nói thật nếu HTC mà sản xuất con này em đi đầu xuống đất , chức năng gì ko biết nhưng hình thức mà xấu đau xấu đớn thế này có ma nó mua , bác cho biết trang nguồn cái để em check thông tin xem !

connguab

Mình thấy bạn khanhgt nói có lý, hình thức con này xấu quá đi mất....

bestofstrongman

haha, dễ nhìn thấy mừ. ngay trong màn hình nó lại có thanh bar báo hiện trạng pin. mà thanh bar này là của pocket plus mà. tại sao hình ảnh giới thiệu 1 điện thoại mới lại có 1 soft của hãng thứ 3 đc? :D

Status
Không mở trả lời sau này.