• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC HERALD - PDAVIET ROM WM6.1 (Build 19199.1.0.0)

ratmitdac

Chào các bác,
Em đã uprom được rồi, bản WM 6.1 chạy có vẻ ổn đấy các bác nhỉ.
Tốc độ chạy khá nhanh và ổn định
Hy vọng có bản clean

zaferaxu

I can downloaded the rom but I couldn't open the rar file can anybody help me?What is the rar file password?
Regards

Chỉnh sửa cuối:

ratmitdac

Xin lỗi các bác vì đã trả lời muộn. Thú thực là em đã xóa cái file rar đấy đi mất rồi. Em chỉ còn mỗi cái thư mục đã bung ra thôi. Bây giờ em xin nén lại, gửi vào yousendit theo đường link này nhé. Các bác down xuống dùng nhé. Không có pass gì cả
http://download.yousendit.com/DA246DC90F532102

ratmitdac

Tóm lại là bác thử được rồi chứ gì! Bản thân tôi sử dụng cái này, thấy khá nhanh, tiện lợi. Chỉ có mỗi một điều là thỉnh thoảng phải vào cái task manager để tắt bớt các chương trình thường trú, để giải phóng RAM. Cám ơn các pro đã cho anh em một bản ROM hay

kena

Bác PhamQuang với Mobifun ơi, làm ơn check lại link để download ROM dùm. Hình như là bị cái gì đó không download được. Mình thử mấy ngày nay rồi nhưng vẩn không download được. Các bác check lại dùm cho anh em nhờ. Cảm ơn mấy bác nhiều.