• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HTC PROPHET - HardSPL ★

blackdoor

Manager
anh ơi cho em hỏi là tại sao cứ up ROM được 85% thì nó không chạy nữa, trường hợp con NEO của em còn cứu dc nữa không ạ
thank anh đã đọc tin

Lâu rồi nên mình không nhớ rõ, trước kia mình up ROM cho Neo cũng có trường hợp đến 85% phải để chờ khá lâu mới chạy tiếp, nếu đến đó bạn reset máy thì không thể boot được đâu. Hãy thử đưa nó về boot loader rồi up bản PV_Temp vào xem sao.

ngoctuyen

Lâu rồi nên mình không nhớ rõ, trước kia mình up ROM cho Neo cũng có trường hợp đến 85% phải để chờ khá lâu mới chạy tiếp, nếu đến đó bạn reset máy thì không thể boot được đâu. Hãy thử đưa nó về boot loader rồi up bản PV_Temp vào xem sao.

hĩ mấy bản ROM em down về toàn chạy đến 85% thì báo đỏ thôi ạ chờ 1 lúc lâu nó tự RS về boot ạ cứ 3s nó lại tự khởi động như vậy :((

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 31 minutes:

các bác ơi máy em lại chạy ngon lành rồi ạ vui quá :))

Chỉnh sửa cuối:

ngoctuyen

bây h up lên 6.1 nó lại lăn ra chết như hôm qua nhưng h có kinh nghiệm rồi nên ko vấn đề gì cả