• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC sử dụng một thời gian thì lỗi tin nhắn. Xin mọi người giúp đở!

bachtruonghuy

Xin hỏi các bạn, không biết HTC bị lỗi như vầy hay không.

Trước đây mình co sử dụng HTC Desire S, lúc đầu mua về sử dụng rất ok. Nhưng khoảng 1 tháng sau thì tin nhắn không theo thứ tự nữa. Nó thể hiện nội dung lung tung khi hai người nhắn với nhau. Thay vì tin của người trả lời phải nằm ở dưới thì nó lại nhảy lên trên, hoặc nó gom tất cả tin của người A lên và tất ca tin của người B xuống dưới.

Mình có đi đến chổ mua và chờ đợi 3 ngày thì họ mới sửa xong lỗi này.

Sau đó mình bán máy đó đi và mua HTC EVO 3D

Tuy nhiên lúc đầu sử dụng cũng ok, nhưng một thời gian sau nó lại bị lỗi tin nhắn như cái HTC Desire S

Mong các bạn chỉ cách sửa lỗi này!
Chân thành cảm ơn!

airjordan

Trước đây mình co sử dụng HTC Desire S, lúc đầu mua về sử dụng rất ok. Nhưng khoảng 1 tháng sau thì tin nhắn không theo thứ tự nữa. Nó thể hiện nội dung lung tung khi hai người nhắn với nhau. Thay vì tin của người trả lời phải nằm ở dưới thì nó lại nhảy lên trên, hoặc nó gom tất cả tin của người A lên và tất ca tin của người B xuống dưới.

Tuy nhiên lúc đầu sử dụng cũng ok, nhưng một thời gian sau nó lại bị lỗi tin nhắn như cái HTC Desire S

Chân thành cảm ơn!
Câu trả lời cho bạn có tại đây :D

jinsakura

Chân thành cảm ơn!
bạn nhắn tin cho mạng khác thì mới bị thế đúng không ? không có vấn đề gì đâu mà, chỉ là do chênh lệch thời gian giữa điện thoại của bạn và nhà mạng thôi. không phải lỗi gì cả đâu. cứ yên tâm sử dụng nhé