• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Touch Pro

TranMinhMan

Super V.I.P
exec mà ram 128, màn hình cảm ứng gương + GPS thì nó là thiên hạ vô định !!!

Nếu có con này thì HTC phải đóng cửa trong 5 năm chỉ để thiết kế một mẫu khác mới cạnh tranh nổi và O2 chắc cũng ko tan đàn xẻ nghé như bây giờ!=)) "Giấc mơ cũng chỉ là giấc mơ"!:))
Túm lại, ko có một nhà sản xuất nào mà tập trung tất cả những ưu điểm lên một phiên bản cả! Mình nghĩ ko phải họ ko biết cái nào là ưu điểm cái nào là khuyết điểm!?:mad:):O Tất cả chúng ta cùng nín thở chờ đợi sự xuất hiện của HTC Pro giống như sự xuất hiện của HTC Diamond, Iphone 3G... Nhưng cuối cùng cũng sẽ có kẻ khen=D> và người chêX-(...và một sản phẩm mới hứa hẹn sẽ thay thế tiếp HTC Pro. Như vậy mới móc túi được chúng ta chứ!:p
Tất cả chỉ là tương đối thôi!:)):)):))
Nhưng phải nói một câu cuối cùng: "Để ráng cày kiếm tiền rướt e này mới được, nhìn phê wá":)):)):))

giangdung101

Bác nhận xét hơi bị tinh tế đấy. em cũng lờ mò đoán vậy!
Mà cái nút thanks nó đi đâu rồi ấy nhi?

Chỉnh sửa cuối:

vuquan

Giá 650usd thì mình chọn chú này.
Không có bàn phím qwerty thì xoay ngang máy làm gì khi mà bàn phím ảo hiển thị mất 30% chiều cao màn hình? (chiều cao khi xoay ngang). Hơn nữa bàn phím qwerty của Touch Pro có dãy phím số riêng biệt, nhập liệu nhanh hơn.
Pin 1340ml là okie rồi.
RAM 288Mb thì tớ sẽ tạm biệt pBar của nncuong vì số ứng dụng tớ dùng hàng ngày chẳng thể ngốn đến 100mb RAM nên tớ sẽ để chúng chạy ẩn, không đóng hẳn nữa --> càng nhanh.

giangdung101

Hi vọng sau khi ra mắt một thời gian con này sẽ giảm giá như con Diamons và hi vọng đến lúc ấy đồng USD trượt giá...:)) :))