• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Huff and Puff v.1.2

PhongQuang

Super V.I.P
Huff and Puff v.1.0

Tham khảo tại trang chủ
Hỗ trợ: WM5 - WM6.5, Net Compact Framework 3.5

Trò chơi hấp dẫn và rất vui vẻ liên quan đến con lợn và một con sói. Trò chơi được làm với nhiều hiệu ứng âm thanh và hiệu năng đồ họa đẹp. Cái chính và lợi thế lớn nhất của trò chơi này là khả năng điều khiển trò chơi, bằng cách sử dụng microphone tích hợp trong máy PDA của bạn. Khi bạn thổi vào nó, chó sói sẽ làm điều tương tự trong trò chơi.

[video=youtube;MGYaWJBtNZM]http://www.youtube.com/watch?v=MGYaWJBtNZM&feature=player_embedded[/video]​

[DOWNLOAD]http://depositfiles.com/en/files/gbiavnx9d[/DOWNLOAD]

[DOWNLOAD]http://letitbit.net/download/66099.6dde38c8cf8fe9fc2306a987c587/Huff_and_Puff_v.1.0.rar.html[/DOWNLOAD]

game này chơi cũng tương tự như Angre Bird bên android nhưng game này ko thể phóng to thu nhỏ như game angre bird nên hơi khó nhắm, phải quan sát ngay từ đầu ( chỉ có vài giây ) rồi phải nhớ vị trí để thổi làm sao cho con heo nó ngủm.Game hay =D>:D

NMLD

hôm nay ngồi thổi thổi, mấy người trong cty tưởng mình bị bệnh :(

badman_87

Member
game rất hay thank bác nhiều.cái game này thổi không mệt như game thổi bay váy.

trueblooded1407

pac Quang oi co mot so game em cai` ui` mak choi man hinh cam~ ung' no ko hien. nut de~ bam' nhu game ban' may bay FirePower dieu khien~ may' bay bay duoc nhung hok co nut' nao de~ ban' het ... pac Quang co chuong trinh nao cai` nut bam ao~ cho cac game nhu vay ko ( srr vi may' em ko co vietkey )

PhongQuang

Super V.I.P
pac Quang oi co mot so game em cai` ui` mak choi man hinh cam~ ung' no ko hien. nut de~ bam' nhu game ban' may bay FirePower dieu khien~ may' bay bay duoc nhung hok co nut' nao de~ ban' het ... pac Quang co chuong trinh nao cai` nut bam ao~ cho cac game nhu vay ko ( srr vi may' em ko co vietkey )

Hiện nút bấm hay không là do từng game có chức năng đó không, mình không thể tự tạo phím để chơi được.

ducthuan113

Active Member

FirePower mình trả lời bạn cách bắn rồi đấy, mà hình như trong settings có phần bắn tự động nữa thì phải ( Nếu nhớ không nhầm ) :|

vanthai1592

em tải về rồi nhưng ko biết em chỉ chỏi được 1 lần, sau đó thoát đi vào lại thì không vào được nữa xin các bác cho ý kiến

em tải về rồi nhưng ko biết em chỉ chỏi được 1 lần, sau đó thoát đi vào lại thì không vào được nữa xin các bác cho ý kiến

vậy bạn hãy xóa và cài lại đi chứ mình chơi bình thường mà, có lẻ khi bạn cài bị lỗi gì rồi chăng :-?

ronta

máy mình chơi cảm ứng thì dc, còn thổi thì mỏi cả mồm mà chả động tĩnh gì, máy mình atom life chạy rom 6.5, bác nào cho ý kiến với, ko bit cái mic nó nằm ở đâu nhỉ^^

máy mình chơi cảm ứng thì dc, còn thổi thì mỏi cả mồm mà chả động tĩnh gì, máy mình atom life chạy rom 6.5, bác nào cho ý kiến với, ko bit cái mic nó nằm ở đâu nhỉ^^
Bạn thổi vào cái mic ở đuôi máy đó là được...;;)

ko biết là bạn thổi vào mic hay vào cái lỗ reset nữa, nghi là reset wa chứ thổi vào mic sẽ được nhưng hơi mệt, thổi xong 1 vòng sẽ thấy bầu trời sao tối nhanh thế và ngôi sao đâu nhiều thế =)):D

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật game Huff and Puff v.1.1

Tham khảo tại trang chủ

Trò chơi hấp dẫn và rất vui vẻ liên quan đến con lợn và một con sói. Trò chơi được làm với nhiều hiệu ứng âm thanh và hiệu năng đồ họa đẹp. Cái chính và lợi thế lớn nhất của trò chơi này là khả năng điều khiển trò chơi, bằng cách sử dụng microphone tích hợp trong máy PDA của bạn. Khi bạn thổi vào nó, chó sói sẽ làm điều tương tự trong trò chơi.

[video=youtube;MGYaWJBtNZM]http://www.youtube.com/watch?v=MGYaWJBtNZM&feature=player_embedded[/video]​

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật game Huff and Puff v.1.2

Tham khảo tại trang chủ