• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Huff and Puff v.1.2

alexnguyen6688

nó không cho cài vào báo là " ...cannot be intalled" "to try installing again to adifferent location, choose alocation" mình đã chọn các ỗ đĩa khác mà cũng không được, không bít có phải do bản down ve không phù hợp hay không mình đã thử cả 2 bản 1.0 và 1.2 rồi

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

nó không cho cài vào báo là " ...cannot be intalled" "to try installing again to adifferent location, choose alocation" mình đã chọn các ỗ đĩa khác mà cũng không được, không bít có phải do bản down ve không phù hợp hay không mình đã thử cả 2 bản 1.0 và 1.2 rồi

Khởi động lại máy và cài đặt vào bộ nhớ máy nếu không được thì tải phiên bản khác thử xem!

alexnguyen6688

Khởi động lại máy và cài đặt vào bộ nhớ máy nếu không được thì tải phiên bản khác thử xem!

mình đã khởi động lại rời, nhưng vẫn không thể cài được, đã thử cả 3 phiên bản 1.0,1.1,1.2 nhưng đều không được, có bản nào có chữ lite thì chơi được nhưng bản trial thui, ức chế quá các pác ơi

ducthuan113

Active Member
mình đã khởi động lại rời, nhưng vẫn không thể cài được, đã thử cả 3 phiên bản 1.0,1.1,1.2 nhưng đều không được, có bản nào có chữ lite thì chơi được nhưng bản trial thui, ức chế quá các pác ơi

Có lẽ do bản ROM của bạn chăn .... chỉ còn lỗi này là chưa khám phá ...

AN1000

Cái nà tương tự Ảngy Bỉd đấy, chơi vui lắm :)
Bữa h tính đăng lên mà có người đang trc rồi nè :)

minhcanvao

link này mình không down được,bạn chuyển qua mediafire được không,8 mb thì chỉ có khoảng 3 phút thôi,thanks